Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wengi wa smz kuwa nje ya serekali na chama 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Black Jesus, May 24, 2009.

  1. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2009
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wale ambao hawatokubali serakali moja watajikuwa nje ya madaraka ifikapo uchaguzi ujao wa 2010 .
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hebu fafanua hapa patamu kidogo.
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani 2010 kutakuwa na serikali moja badala ya tatu? Maana sija sikia taarifa zozote kuwa kutakua na serikali moja badala ya tatu ifikapo 2010. Thread yako interesting but it lacks details & evidence. Walao toa source basi mkuu.
     
  4. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2009
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ajenda zote zimeshwa kamiliswa na kwa wale watakao lipinga watahitajika kurejesha kadi za uwanachama zaidi kuna mengi tutayasikia tuwe wenye kusubiri (mambo mazuri hayataki haraka )
     
  5. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Black Jesus,Mw'falsafa1
    kama ajenda za serikali moja ya muungano hilo wasubiri wrath na hasira ya wazanzibar wote inabidi mpaka sisi tulioko huku kwa "maza" Merkel turudi kusaidia "jeshi" la ukombozi, lakini kama ni serikali ya umoja wa kitaifa baina ya vyama vya siasa aaah! hilo kwa mikono miwili na lije.
     
  6. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Je wazazni this is possible au serikali yetu ni maneno zaidi ya vitendo tena? Maana dah kuna mambo tuna sikia siku nenda rudi lakini zinaishia tu mezani.
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wacha ndoto zako za mchana...!
     
  8. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2009
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hivi kwa akili zenu mnadhani kuna serikali mbili hivi sasa!
     
Loading...