Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

viongozi wazalendo wako wapi....??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mr.kifather, Feb 10, 2012.

  1. m

    mr.kifather Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kile kizazi cha viongoz wa wananchi na viongoz wanaojali maslhi ya taifa kama "J.k nyerere na moringe sokoine (tanz), Kwame Nkurumah (Ghana),Madiba (SA),Paul Kagame (Rwanda)" hakipo tena au bado hakijakomaa au watanzania hatujakipa nafasi kwa kuogopa mabadiliko..????
     
Loading...