Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wawili wa chadema watishiwa maisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MADORO, May 29, 2012.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Viongozi wawili wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA, Josephat Isango- Mwenyekiti wa baraza la Vijana wa CHADEMA, Mkoa wa Singida, na Patrobas Paskali Katambi Mwenyekiti wa Chama wa tawi la St. Augustine University wametishiwa maisha katika matukio tofauti.
    Josephat Isango, ameitishiwa kuuawa na Diwani wa kata ya Unyambwa, Shaban Salimu Sattu (CCM), baada ya kutoa taarifa polisi kuwa diwani huyo amesaidia watu mbalimbali akiwemo mke wake na mdogo wake, na mke wa jirani yake ambaye inadhaniwa kuwa ana uhusiano na diwani huyo pamoja na watu kadhaa kujipatia isivyo halali (kwa njia haramu) malipo ya pesa taslimu 54,000,000/-. Pesa ambazoa zilipaswa kuwa za fidia kwa watu watakaohamishwa, Diwani huyo amefikishwa mahakamani Singida mjini leo, amekana shitaka na yupo nje kwa dhamana hadi tarehe 5/June/2012.. Pamoja na kuripotiwa Wizi huo wa Shilingi 54,000,000/- Jeshi la polisi mkoani Singida limenyamazishwa kuhusu wizi huo ulioripotiwa tarehe 30/04/2012, na kuendelea kumlinda Diwani huyo aliyejipatia kitita kikubwa katika sakata hilo.
    Kwa upande wa Patrobas Paskali, jana baada ya kutoka katika kipindi cha tuongee asubuhi katika kituo cha televisheni Star Tv. Kilichopo ilemela mwanza, alichukuliwa na gari ya Star TV hadi Nyegezi maeneo ya Nganza, aliposhushwa katika gari ya Star TV, na kuanza kutembea kuingia kwake alitekwa na kushikiliwa na kuhojiwa kwa nusu saaa na Njemba zilizokuwa na gari aina ya Noah , iliyokuwa na namba za Chasis, iliyoanzia na SX 212…………. na kuonywa kuwa anachafua serikali, na kusema kuwa Rais ameshindwa kuongoza nchi, watu kadhaa walijitokeza katika njia hiyo na kusababisha Patrobas kuachiwa haraka na hao watu kukimbia na Diary ya Patrobas. Mwenyekiti huyo alinyang’anywa Diary tu na kung’ang’ania begi lililokuwa na laptop na alishindwa kukariri namba zote za chasis zilizoandikwa katika gari hilo. Tukio hili limeripotiwa leo polisi, mkoani mwanza kwa MW/RB/5207/2012, JALADA LA UCHUNGUZI.
    Huku ndiko tunakoelekea?
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yana mwisho haya.... tuendeleze mapambano
     
  3. E

    ESAM JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Magamba wanahangaika lakini hawawezi kuzuia wimbi la mabadiliko mwenye hofu yoyote na mbinu hizi za kitoto; asihofu maana nguvu za kishetani zinazowaongoza hao lakini watashindwatu, kwasababu shetani ni kiumbe hawezi kushindana na nguvu za muumba ambazo ziko nyumba ya wimbi la mabadiliko. Mungu ameikumbuka Tanzania la lazima aikomboe kupitia Watanzania jasiri. KWA JINA KUU LA YESU KRISTO MAGAMBA LAZIMA WABWAGWE
     
  4. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yote yana mwisho, haijalishi vitisho! Siku tunakapochoka kuyasikia haya manyanyaso nafikiri hawataamini kuwa watz ni mashujaa walio tulia. Nachotaka kuwaambia hawa waonezi CCM, MSIMCHOKOZE SHUJAA ALIYETULIA
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    CCM ni Chama Cha Magaidi, hata yale makanisa kule Zanzibar ni CCM ndiyo waliyoyalipua.
     
  6. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watahangaika sana lakini mwisho wa siku nguvu ya umma itashinda tu..!
     
  7. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ccm ondokeni tu kwa amani msituulie watu wetu enzi zenu zimepita.
     
  8. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mungu yupo upande wetu, Tuendelee na mapambano.
     
  9. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Vitisho vipo kila kona ya nchi, mimi pia nimeshaonywa kwamba niache habari ya kukosoa serikali na kusifia Chadema, lakini niseme tu kwamba ukiona mtu anaanza kutoa vitisho ujue kesha zidiwa na sasa ccm imeshaona kwamba huko mbele ni giza nene kwao. tusife moyo, nchi hii ni yetu sote na hakuna mtu mwenye hati miliki ya kuiongoza yeyote yupo huru kuiongoza na hata vyama hakuna chama chenye hati miliki ya uongozi, chama chenye dira na dhamira ya kweli ya kuleta maendeleo ndicho chenye haki ya kuongoza na kwa sasa chama hicho ni Chadema, ccm ni wasanii tena wahalifu wakubwa.
     
  10. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hakuna vita inayokuwa rahisi kikubwa kugangamala
     
  11. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CHADEMA-movement for change(m4c)
    CCM-movement for killing(m4k)
     
  12. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poleni sana,mimi najua watatumaliza lakini hawawezi kuturudisha nyuma
     
  13. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Poleni makamanda ni muda wa kukaza buti... wameshachoka hao, Mwigulu si alikuwa huko?
     
  14. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    kwa wasomaji wa riwaya- the grain of wheat inamaana hapa Tanzania
     
Loading...