Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wawili ccm kuburuzwa mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ramso5, Jan 8, 2012.

  1. R

    Ramso5 Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Diwani mmoja wa ccm na waziri wake ambao ni vijana na wanatoka wilaya moja ya mkoa wa mwanza,huenda wakatinga mahakamani muda wowote kujibu mashitaka dhidi yao.viongozi hao ambao wanamiliki jengo la ghorofa 8(hotel) lenye thamami ya mabilioni ya pesa ktk mtaa mmoja katikati ya jiji la Mwanza.Taarifa zilizopatikana ni kuwa viongozi hao kutokana na ubabe,utawala,jeuri ya pesa na kuhonga vyombo vya serikali,wamejikuta matatani dhidi ya familia moja ambayo inataka jengo hilo livunjwe kwa kuwa limeingilia kiwanja chao.waziri huyo aliye ziarani kanda ya ziwa juzi alipita kukagua ujenzi wa jengo ambalo liko mbioni kumalizika ambalo gumzo ktk jiji la mwanza lote
     
  2. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hebu kwanza kuwa na AKILI hata kidogo tu jamani! kama unaona habari unayotaka kutuambia humu ni SIRI kwa nini unaileta humu au ndo majungu yenu hayo ya CHICHIEMU?Kama umeamua kusema, sema na tulijadili hapa.Wabunge wa CCM Mkoa wa Mwanza wenye pesa na Madiwani ni wengi! Kwanini unataka kutupotezea muda humu?

    Nadhani, sasa utaleta hiyo habari kamili humu na chanzo chako cha ufukunyungu! Karibu Kaka/Dada.
     
  3. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umbea mtupu! Habari nzima imejaa viwakilishi!
     
  4. G

    Goodness New Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pesa za dowans hizo zinafanya kazi.hazina pa kwenda zinaishia na kuhonga viongozi wa vyama vya siasa na kujinadi kwenye vyombo vyombo vya habari kuwa amesambaqatisha ngome ya chadema sengerema na mwanza
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hili jukwaa halikufai, nenda kule kwenye mahusiano na jokes.
     
  6. R

    Ramso5 Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Acha kukurupuka,soma vizuri hiyo post.Hakuna neno mbunge hapo.Anayetajwa hapo ni waziri kutoka mkoa wa Mwanza.kama unashindwa kujua mkoa wa Mwanza una idadi gani ya mawaziri ktk baraza la sasa, wewe ni Great thinker kweli?mpaka utafuniwe kila kitu
     
Loading...