Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wawili ccm kuburuzwa mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ramso5, Jan 8, 2012.

  1. R

    Ramso5 Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Diwani mmoja wa ccm na waziri wake ambao ni vijana na wanatoka wilaya moja ya mkoa wa mwanza,huenda wakatinga mahakamani muda wowote kujibu mashitaka dhidi yao.viongozi hao ambao wanamiliki jengo la ghorofa 8(hotel) lenye thamami ya mabilioni ya pesa ktk mtaa mmoja katikati ya jiji la Mwanza.Taarifa zilizopatikana ni kuwa viongozi hao kutokana na ubabe,utawala,jeuri ya pesa na kuhonga vyombo vya serikali,wamejikuta matatani dhidi ya familia moja ambayo inataka jengo hilo livunjwe kwa kuwa limeingilia kiwanja chao.waziri huyo aliye ziarani kanda ya ziwa juzi alipita kukagua ujenzi wa jengo ambalo liko mbioni kumalizika ambalo gumzo ktk jiji la mwanza lote
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wahesabu maumivu tu au wachukue chao fasta life liindelee..
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unapopost thread humu Jamvini kumbuka kauli mbiu ya JF inayosema kwamba 'Where we dare to talk openly'. Tena kwa kukusaidia JF ikaruhusu watu kujisajili kwa Nick names. Sasa wewe mwenzetu unatumia Nick name na bado unaogopa kuwataja hao watuhumiwa. Unataka JF ikusaidieje ile u talk openly?

     
  4. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...hiyo style uliyotumia kutuhabirisha sio mahalapake hapa,peleka kwenye yale magezeti yenye kurasa mbili aka magezeti ya udaku.
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,358
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Mkuu wewe ni muoga au unaleta majungu na tetesi hapa. Kwa nini usiwataje hao watu? Inakuwa kama gazeti la udaku vile manake huwa yanataja kila kitu kasoro jina tu! Hoo waziri huyo yuko ziarani kanda ya ziwa lakini humtaji! Kama una hiyo clue ingetafuta mawaziri ambao wako ziarani kanda ya ziwa.na ku zero in kisha ukapata jina na kutuhabarisha. Ianze upya basi mkuu.
     
  6. +255

    +255 JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Si useme tu ka ni yule Waziri wa Megawatt ( Ngeleja)
     
Loading...