Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wasiokubali kuwajibika ni madikteta mamboleo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtu wa Mungu, Feb 19, 2011.

  1. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi Mzee Ali Hassan Mwinyi kukubali kuwajibika wakati akiwa waziri wa mambo ya ndani halikuwa somo kwa taifa????????? Tujifunze nini kwa mtoto wake kutamka kijeuri kwamba hajiuzulu kwa suala nyeti hili la majanga ya kitaifa ya Mbagala na G/Mboto katika uongozi wake??

    Jibu la rahisi ni tabia ya UDIKTETA ambao ulianza wakati wa Mkapa na sasa kukuzwa na Kikwete. Huu ndiyo mzizi wa majanga mfululizo maana kama viongozi hawakubali kuwajibika matokeo ni taifa lisiloheshimu sheria!

    Ndiyo maana hata bungeni uvunjaji wa sheria ni jambo la kawaida! MATOKEO TUTAMALIZANA jamani; ni utaifa kwisha!!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wewe kama sehemu ya nguvu ya umma una uwezo wa kumwondoa huyu Mwinyi, hata akisema kuwa hajiuzulu!
    Hebu watu waamue kwa siku 2 tu kuingia vichochoroni kama hajakimbia huyu!..Ni dhamira tu!
     
Loading...