Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wanaonenepeana, viongozi wanaokwiva madarakani - Taifa linalodidimia!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Steve Dii, Aug 21, 2010.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wengi tunaweza kuona mwonekano alionao Rais wa Marekani hivi sasa, Obama na kulinganisha jinsi alivyoonekana miaka miwili tu iliyopita. Wengi tunakumbuka jinsi Rais mstaafu Clinton alivyozeeka haraka haraka baada ya kuingia madarakani. Vivyo hivyo kwa PM mstaafu wa Uingereza, Tony Blair. Wote hawa walizeeka ghafla bin vuu baada ya kushika hatamu za uongozi.


    Nimejiuliza swali baada ya kusoma bandiko la NN. Kwanini wabunge wetu wengi na viongozi kwa ujumla wananenepeana baada ya kushika uongozi??!!
    Inatokea thread hii: http://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania-2010/70521-kikwete-kadondoka-jangwani-4.html#post1039702

    Jibu langu ni kwamba, wengi wa viongozi wetu hawafanyi kazi. Wanaingia madarakani kwenda kujiburudisha, na ndicho hicho kinachowapelekea kukwiva. Kama wangelikuwa wanafanya kazi ipasavyo, kweli Taifa letu lingekuwa na hali hii kimaendeleo??!

    Steve Dii
     
  2. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Waenda madarakani kutumikiwa na kuneemeka!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    Kwao madaraka ni njia mojawapo ya kula 'good time"....

    Kwa hali ya taifa, kiongozi ambaye kweli anafanya kazi katu asingeweza kunawiri. Utanawirije ilhali kuna wajawazito wanajifungulia sakafuni? Utakwivaje wakati watoto wanasoma shule chini ya miti ya miembe? Muda wa kukwiva utautoa wapi?
     
Loading...