Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi waliwahi kulia na sababu za kulia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimboka one, Feb 2, 2012.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    1.mzengo. sababu,uchungu wa mauwaji ya alibino 2.kafulila.sababu wananchi wake 3.Jk ushindi wa kishindwo chimwaga 2005
     
  2. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    taja wengine kisha nitawapa tafsiri ya vilio hivyo na hatima ya tanzania miaka 50 ijao
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeanzisha post ili nawewe uonekane umeanzisha ?
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    kafulila alilia kwasababu alliona anataka kukosa ubunge akose marupurupo ya bungeni...laki mbili kila ukikalisha makalio kwenye kiti cha bunge si mchezo....
     
  5. b

    baba koku JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nyerere akimlilia Sokoine alipofariki na pia alipoliakwa ajili ya R.M.Kawawa kwa kubebeshwa mzigo wa lawama zitokanazo na utendaji wa serikali yake(Nyerere)
     
  6. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mkapa kidume kwenye msiba wa Nyerere wala dkt Omar hakuonesha hizo tabia za kike!
     
  7. B

    BMT JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    na kwl mkapa ni noma,ila tutamkumbuka sana,nataman wampe nchi mwaka mmoja tu ainyooshe tena,jk n janga la ktaifa jaman
     
  8. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete alilia uwanja wa Taifa hadharani siku ya kuaga mwili wa mwalimu Nyerere.
     
  9. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wewe ulilia lini au siku lowassa alipoachia ngazi?
     
  10. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF vigeugeu kama wanasiasa? Mlimtukana sana mkapa kwa majina yote alivyotoka madarakani. Mbona hamjaomba radhi kama kweli ni kidume?
     
  11. k

    kiche JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pinda alikuwa analilia uwaziri mkuu,kama ni uchungu wa albino angelilia kule kule shinyanga aliposhuhudia hayo mauaji,lakini alipoambiwa amevunja katiba kwa kusema wanaoua albino wauwawe na kubanwa kuwa hawajibishwe ndiyo akalia,hana jipya,kilio kilikuwa cha kuona anatemeshwa kutembezwa na ving'ora hasa ikizingatia ndiyo kwanza alikuwa ameingia.
     
Loading...