Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi waliotibiwa hospitali za nje ya nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Jan 30, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wakati sakata la mgomo wa madaktari likipamba moto tunaweza kuwa na orodha ya viongozi wa Kitanzania waliotibiwa kwenye hospitali za nje ya nchi kwa gharama za walipa kodi? Pia tunaweza kuweka aina ya magonjwa na matibabu waliyoyapata huko nje na kama hayo magonjwa yangeweza kutibiwa kwenye hospitali za Tanzania. Kwa madhumuni ya mjadala huu, hata mafua ni ugonjwa na check up ni matibabu.
     
  2. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka mke wa Dr. Kitine alipelekwa kutibiwa chunusi Japan kwa gharama za walipa kodi.
     
  3. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wenzenu kuna hospitali zina mikataba ya kuwatibu huko magharibi ya ulaya ,india na south africa licha ya kuwa na wauguzi binafsi na jambo la maana tungejiuliza Kagame anatibiwa wapi,Zuma je?Castro je?hapa pana laana ama upofu tu jamani?
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Lundo la wabunge na mawaziri limetimkia nje hapo juzi tu na kutumia mabilioni tena yanatolewa fasta tu alafu serikali haina pesa za kulipa waalimu mikopo madenti na madokta
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ingekuwa bora kama ungetutajia na majina.
     
  6. Josephine

    Josephine Verified User

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jk,Salma,Msuya,Mwandosya,Sitta,Membe only check up,Zitto,Sumari marehemu,mbunge wa kalenga marehemu,Kaboyonga,Getrud Mongera,Anna Makinda,Anna Abdallah,Msekwa list ndefu jamani
     
  7. P

    Ptz JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dr kitime alimpeleka mke kutibiwa mafua
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    malechela
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    pia pinda anakwenda kila mwezi kucheki afya.
     
  10. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk kubadilisha dam!
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,700
    Likes Received: 4,539
    Trophy Points: 280
    Zitto Kabwe- India, matibabu kipanda uso
    John Malecela - Uingereza, matibabu Oparesheni ya Moyo
    Harison Mwakyembe - India, Pollium poison
    Samuel Sita - alikwenda India kumtembelea Mwakyembe kwa kutumia kodi za Wananchi na kujiongezea maposho.
    Mwandyosa - India.
     
  12. K

    KUKU - HANUNI Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Senior member kwa hili NAKUUNGA MIKONO YOTE MIWILI, hili la Tabaka fulani la watu fulani kwenda kutibiwa India au kwinginge kwa kodi ya Wananchi????
    Hivi kuna faida gani kutrain Madaktari na kuita Muhimbili University kama madaktari hawatumiwi??? kama ni hoja ya vifaa hivi mapesa yooote haya yanayotumika kwa gharama za matibabu, malazi, makulaji na wasindikizaji, kununua magari ya kifahari kwa wabunge mawaziri na mengine mengine, mapesa haya yameshindwa kuingiza vifaa japo kimoja baada ya kingine? maana tokea watu walivyoanza kwenda kutibiwa London, na sasa India kweli ingeshindikana? mimi si mpiga kura, lakina naamini kweli hawa wakubwa hawepewi kura bali wanapewa KULA, mimi si mjuzi wa mambo lakini fatilieni nchi Tajiri kama ville, USA,UK, UFARANSA n.k kama wabunge au mawaziri wao wanapata migari ya fahari kama hapa kwetu?
     
  13. K

    KUKU - HANUNI Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hee senior member damu huwa inabadilishwa?????? Nitoe ujinga
     
  14. T

    Topical JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona wote tu mkuu, labda ungesema other way round kiongozi gani hajaenda india list ingekuwa nzuri..ila kwasasa ni wote mwenye cheo cha u-kurugenzi..
     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu inawezeka Pinda ni mtoto pekee wa mkulima wa Tanzania anayefanyiwa check up ya afya kila mwezi na tena nje ya nchi?
     
Loading...