Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi waliofanya vibaya ndani ya miaka hamsini ya uhuru wa tanganyika....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Dec 1, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ....Tukiwa tumebakiwa na siku 8 kuelekea kwenye kilele cha miaka 50 ya Uhuru wa Tanganyika na kukiwa hakuna dalili njema kwa Taifa hili kujikwamua kutoka katika lindi la umaskini zaidi ya kuzidi kujipatia umaskini wa kututosha..naomba tuwafahamu baadhi ya viongozi bora waliosababisha Taifa hili kuwa kwenye umaskini huu wa kutisha ndani ya miaka 50 ya uhuru wake,na ingekuwa vyema kama tukipata sababu ya kufanya kwao vibya..

    Nawasilisha!!
     
  2. d

    dorry Senior Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33


    Siendi mbali, naanza hapa hapa kwenye 50. Ni ******, kutokujua sababu ya umaskini wa nchi anayoiongoza ni sababu tosha.
     
Loading...