Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi walioboronga zaidi 2011; Tuwajadili...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ulukolokwitanga, Nov 21, 2011.

  1. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    William Ngeleja, Said Mwema, Anne Makinda wameonyesha uwezo mdogo sana katika kazi zao, je walipewa wa Merit?

    Ngeleja amechemsha sana katika anga zifuatazo;
    1. Nchi imekuwa katika mgao wa umeme kwa mwaka mzima 2011
    2. Tanesco yake imeshindwa kesi na inajiandaa/ huenda imeshaanza kuilipa Dowans
    3. Alishindwa kabisa kudhibiti uchakachuaji mafuta hadi kulazimika kupandisha bei ya mafua ya taa na kuumiza walalahoi
    4. Alijaribu kumbeba Jairo kupitia mbeleko iliyochanika (Luhanjo)
    5. Alichota mahela kibao TPDC kwenda ulaya kula bata ( Kamati ya bunge ilieleza)
    6. Ameendelea kukumbatia mikataba feki ya madini

    Said Mwema kachemsha katika anga hizi
    1. Jeshi lake limetajwa na TAKUKURU kuwa ndio taasisi inayoongoza kwa rushwa nchini (pengine duniani)
    2. Ajari za barabarani zimekuwa nyingi kiasi kwamba kwa sasa tumeishazizoea, latest ni Biharamulo watu 20 wameteketea
    3. Bajeti ya mabomu ya machozi katika jeshi lake imemaliza kifungu chote cha overhead costs
    4. Jeshi linaongoza kwa kubambikiza kesi huku wananchi wakiitwa panya
    5. Jeshi lake limeua raia wengi sana mwaka 2011 wasio na hatia
    6. Askari wake wanakaa katika nyumba mbovu sana na wanavaa uniform zilizochakaa

    Anne Makinda amechemsha katika anga zifuatazo;
    1. Amekuwa wakala wa serikali badala ya kuisimamia bungeni, haijui doctrine of separations of power
    2. Amegoma kabisa kutupatia utetezi wa Mh Lema kuhusu Mh Pinda kulidanganya bunge
    3. Inapokuja ishu inahitaji uongozi imara na makini kama katiba yeye anachekacheka tu (Kama JK)
    4. Hajatuletea wapigakura wake jimboni muswada wa katiba tuujadili (Uliposomwa first time)
    5. Alitukanwa na Six kuwa kawekwa na mafisadi hadi leo hajakanusha
    6. Kageuza bunge kuwa kijiwe cha stori badala ya baraza la kutunga sheria

    Wapo viongozi wengi walioboronga 2011, ila hawa naona wamezidi. Tunapouaga huu mwaka ni vizuri kuwaeleza ili wajirekebishe au kujiuzulu ikibidi.
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    dawa ni kuwazomea wakiwa wanapita mitaani.
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Malima amesema hajiudhuru ng'o, amedai bunge halikumteua kuwa naibu waziri
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    1. Lema..kitendo cha kujipeleka gerezani kimemdhalilisha yeye, familia yake na CDM kwa ujumla.
    2. Slaa..baada ya uchaguzi ameishiwa kabisa sera! Sera yake ya ufisaidi haina tena nguvu. Amekuwa tu kama raia wa kawaida, mvuto kisiasa umeporomoka kwa kasi ya ajabu.
     
  5. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na wewe ila umemsahau Pinda alipolia Bungeni.
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Celine Kombani...
    1. Aliwai kusema Katiba haitaji kuandikwa tena ipo poa...baadae akasema nilikuwa natikisa kiberiti nione..kaharibu mchakato wa katiba mpya..
    AG Warema..
    1. Kukubali kuburuzwa na magamba kwa kila kitu..hasa kwenye mswada wa kuandika katiba mpya...
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Semeni woteeeeee ila Baba lao ni Dr Dr Dr Dr Dr Jakaya Kikwete...huyu ndio baba yao...
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sawa pacha wa Livingstone Lusinde...
     
  9. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahaaaa eti baba lao ndo kaboronga kila sekta
     
  10. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Nimeskia kuwa Dr Slaa yuko busy kujenga chama ngazi ya wilaya na vijiji ili kupata ushindi wa kishindo 2015. Pia anastahili pongezi kwani chama chake kimeimarika sana mwaka huu, hasa ule usemi wa PIPOOZ PAWA ambao Pinda kasema unamnyima usingizi
     
  11. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    JK...... hajawahi kuwa Rais na napata ugumu sana hata kujua km kweli JK anajua maana ya TAASISI YA URAISI - naamini mnajua namaanisha nn..... Wote waliotajwa na watakaotajwa ni kwa sababu ya huu ushindwaji wa hali ya juu sana!
     
  12. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Dr Dr Dr Dr Dr JK kasema yeye sio dikteta, anaacha watu wafanye mambo kwa uhuru ndio maana watu wake wanachemsha
     
  13. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nyie mbona mnamsahau the source of all these uchafu? au mnaomuonea aibu?
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kikwete ndo kinara wa kuboronga kwa kila kitu,ukianza kuelezea uovu wake mpaka kesho utakuwa unaandika.
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Father of all kuborongas ameishajadiliwa sana humu na inaonekana hana mpango wowote wa kujirekebisha. Hebu tujaribu kurekebisha walio chini yake huenda wakabadilika. Au nao wanaweza kuja na ujanja wa kuita wazee wa majimboni mwao na kuwalisha pilau ili wawapigie vigeregere kufunika uoza wao.
     
  16. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Makinda kawekwa na Mafisadi, unategemea atafanya nini kuwasaidia wananchi zaidi ya kuwafurahisha maBwana zake? kazi kuchekacheka tu utafikiri msichana aliyeko shule ya wasichana mission asiyeruhusiwa kukutana na wavulana.
     
  17. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Utoto mtupu!
     
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mjinga wewe!Sera ya kupinga ufisadi ni endelevu,kwani nani kakudanganya ufisadi umekwisha?Huyo KIKWETE wako ndio umaarufu wake umeporomoka,amebaki kama raia wa kawaida kabisa!!!!!!!
     
Loading...