Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

viongozi wakuu wa serikari kuwa na wenza.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makene, Apr 22, 2012.

  1. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Je inawezeka kiongozi mkuu kama waziri mkuu kupewa nafasi hiyo iwapo hana mke?
    Namna gani Spika wa bunge, sijawahi kusikia mume wa Spika wa bunge.
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Kwa nini unafikiri isiwezekane? Kuna kipengere cha katiba kinachokataza?

    Vipi una mpango wa kumtokea Spika?
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha, na mimi nilitaka kuuliza hivo hivo
    Vingine sioni maana ya kufatilia maisha yake...
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Unampendekeza nani awe waziri mkuu na unadhani anaishi bila mwenza?
    Mbona Lipumba hana Mke na aligombea urais?
    Mi nadhani si kigezo
     
  5. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Rudi kwenye katiba ya jamhuri ya muungano wa Tanzania uone kama masharti ya kupata nafasi hizo za uongozi yanataka mtu kuwa na mwenzi wa ndoa.
     
  6. M

    Moony JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Acheni hizo. Hata maandiko matakatifu hayalazimishi wala kuzuia kuwa na mwenza.

    In fact unaweza ukawa na maamuzi mazuri zaidi ukiwa huna mwenza, zipo tafiti.
     
  7. l

    leekud Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Japo haitajwi kikatiba hivi nikweli kuwa na viongozi wakubwa kama speaker bila mwenza?
     
Loading...