Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa zanzibar ni wanafki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maroun MU, Jul 24, 2012.

  1. Maroun MU

    Maroun MU Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kuona wananchi wengi wanadai Nchi yao na wao wanajifanya wapo upande wa wananchi wa kudai Nchi yao hali ya kuwa wao mwanzo ndio walipokuwa wanapinga harakati za kuidai Zanzibar huru lkn nw wanajifanya wapo pamoja na wananchi,Wazanzibar tuwe peke yetu tusiwashirikishe viongozi hao hawana nia nzur na Wazanzibar,JAMHURI YA WATU WA ZANZIBAR KWANZA
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Aloo weye wazungunza kitu gani ,naona mistari ina jazba ,tulia andika kitu kilicho wazi ,kila mtu afahamu hata wale akina yahe ,wapate cha kuandika.
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    ardhi ni mali ya raisi ninyi hamna chenu hapo
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ndio maana ukadumazwa.We baki apo apo ardhi ni mali ya raisi.
     
Loading...