Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa vyama vya siasa muungane mtoe tamko la pamoja kuitaka serikali iwajibike

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zamlock, Sep 4, 2012.

  1. z

    zamlock JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    viongozi wa vyama vya siasatunaomba muungane kuishinikiza serikal iwajibike kwa mauaji ya mwandishi wa habari kwa sababu msipofanya hivyo kwa sisi wananchi atuwezi kuwa na nguvu kama nyie viongozi wetu mtashindwa kutuongoza juu ya hilo, hii serikali ilipo fikia kwa kwell atuwezi kuvumilia kwa hili.
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wengi ni vibaraka wa magamba hawawezi kufanya lolote.cdm mungu atawapigania.
     
  3. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Matamko tokea Tumesikia toka arusha,mbeya,moro na hamna mabadiliko yeyote,sasa ni muda muafaka wa kwenda UHOLANZI.
     
  4. z

    zamlock JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yan mama jak roho inaniuma sana kwa mauaji ya yule mwandishi nilikuwa nafuatilia mazishi yake saizi inasikitisha sana yule mjane na watoto wa 4 atapata msaada gani na hali ya maisha ilivyo ngumu, ila tumuombe huyu mama Mungu atamsimamia sana
     
  5. m

    mamajack JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mungu akikupa jaribu,atatengeneza mlango wa kutokea.cha maana tumwombee huyo mama.na namwamini mungu hawaachi walionewa milele huwapigania.
     
  6. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Huyu mleta maada anazungumzia vyama vipi vya siasa? au anamaanisha CUF, NCCR, TLP, UDP, CHADEMA, CCM na vinginevyo?oa

    Ukit CDM hapo hao wengine ni AGENT WA CCM sasa watoe matamko yapi? na matamko yanatosha kinacho bakia ni vitendo tu
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Yale yaliotokea upandewapiliwa JMT ,mlibana kimya ,ila huku atujasahau Mkapa labda afe ,siku mkisikia Muungano umekufa basi mjue jamaa atashitakiwa hapo Arusha .
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Soma Uhuru la leo limeandika-Mrema wa TLP ameungana na Polisi kushambulia CDM.
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Cuf na ccm ni wana ndoa tayari so hao tayari wako nje, nccr mageuzi boss wao aliteuliwa na kikwete kua mbunge so nccr mageuzi hakuna kitu, TLP boss wao bado yuko kwenye payroll ya serikali anakula bata tuu UDP hata huwasikiagi siku hizi...hakuna vyama vya upinzani hapa tanzania ila kuna chama cha upinzani nacho ni chadema....vingine vyote ni ubabaishaji tu wanakula ruzuku za chama basi
     
  10. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bahati mbaya sana tuna viongozi wachache sana wa siasa na kuwatambua ni ngumu. Wengi ni wachumia tumbo tu.
     
  11. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kutokana na kuzuka itikadi ya kufa mtu kila panapofanywa mkutano na CDM ,Wakuu wa jeshi la Polisi na serikali lazima wawe macho na matukio hayo ,isije kuwa ni ya kupandikizwa ili kulichafua jeshi na serikali yake iliyopo madarakani na kutoa mwanya kwa wapinzani kupata upenyu wa kuinyuka serikali.

    Inawezekana kabisa hawa upinzani wakawatumia polisi katika kutekeleza mauaji na matokeo yake ni kulibebesha jeshi na serikali lawama. Upinzani unaweza ukawanunua polisi wachache hata mmoja ,kutekeleza mauaji. Hivyo uchunguzi utakaofanywa umbane polisi alietekeleza mauaji ikibidi na yeye auliwe.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nonsensical

    Too Illogical

    Stupidity has no price Tag!
     
  13. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    DR. Ulimboka aliulizwa maswali ya kuhusiana na CHADEMA.
     
  14. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    na kweli mwiba umchoma yeyote ,utoto huu unaleta hapa
     
  15. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    watu wengine ni kama vile ubongo bado umevaa nepi .
     
  16. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,240
    Likes Received: 1,350
    Trophy Points: 280
    idiot!..
     
  17. m

    markj JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye read sio kufa mtu bali KUULIWA MTU NA JESHI LA POLISI. alafu jeshi la polsi linafwata maangizo ya serikali kuzuia maandamano na mikutano, iweje tena wafwate maagizo ya cdm eti wauwe mtu? hapa upeo wako unakasoro mkuu, na ninauhakika upinzani hawaja mnunua askari yoyote yule, mana kama ingekuwa wamenunua askari ni dhairi jeshi lingewajibika kumchukulia hatua askari yoyote na jeshi lingejua kwa matukio yote tangu la DR. sasa embu nikuulize mfano dr uli je? wapinzani wamewanunua wale wanaodhadikiwa? haya tuje kwa mwandishi, nadhani umeeshuhudia akiwekewa silaha huku akipigwa mbele ya rpc je nikweli wapinzani wamemnunua rpc? haya jana mwema said kakaa kikao na cdm je ni kweli wamemnunua mwema? haiingiii akilini hata kidogo, ubongo wako unakasoro mkuu, usitengeneze matukio kama filamu za kibongo! na wale askari wanaofanya vile wanapokea amri kutoka kwa wakubwa wao, je nikweli wakubwa wao wamenunuliwa? haya kule zanzibari je ni kwelie askari wananunuliwa na cdm? haya wale wapemba waliotandikwa risasi kama kuku awamu ilopita je wapinzani ndo waliwanunua askari? mkuu nina mashaka na uraia wako, au wewe sio mt ndugu yetu, utakuwa mungiki wewe.
     
  18. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu, RPC anayesema muda wake wa kustaafu umekaribia hivyo hawezi kukaidi amri kutoka juu unasema anaweza kuwa naye anatumiwa na chadema? Mbona mnaweweseka hivyo? Hiyo ni amri kutoka juu...wanaoua wanatimiza amri tu ya viongozi wa serikali ya ccm.
     
  19. i

    iseesa JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi aliyeandika makala haya ana akili timamu au ni zuzu?
     
  20. m

    mamajack JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    serikali yako ni wauaji kuanzia raisi mpaka uongozi wa uvccm.hivyo huo umakini waufanye what for????nonsense.fanya utafuti kabla ya kuleta mawazo ma kipuuzi hapa.
     
Loading...