Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa UWT Arusha kitanzini.......kwa kuchakachua...........

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Dec 11, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,370
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Pamoja na ukweli gazeti la Uhuru siyo kipenzi cha wana-JF lakini ukweli unabaki palepale kuwa kwa vile lipo mtaani habari zake yapaswa kuripotiwa na kutathminiwa kwa manufaa ya wengi.............................

    Uhuru la leo linaripoti ya kuwa mambo si shwari ndani ya UWT-Arusha baada ya tuhuma za kuchakachua kwa viti maalumu udiwani kushika moto na kuwagawa akina mama hao wa CCM........................au niseme wa Chama Cha Mafisadi?
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wakati tunaanzisha hizi forums hatukutegemea sasa watu wanaanza kuchakachua habari toka vyombo vingine vya habari kama magazeti na kuja kuweka hapa watu wajadili - huu ni zaidi ya uhuni
     
  3. m

    matawi JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Acha habari zije maana si kila mwana jf anasoma magazeti especially uhuru. Keep on Rutashubanyuma
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hata zikija lakini hatendi haki pale anapo haribu milki ya habari hizo kwa kuzileta kwa vichwa tofauti na tafsiri zake mwenyewe
     
  5. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    tunaomba mtuletee habari za magazeti ambayo hayapo online lakini habari ifike kama ilivyotoka kwenye gazeti husika na mwandishi aonyesha ni kutoka katika gazeti fulani la siku fulani ndiyo mjadala unakuwa mzuri maana sisi ambao tupo nje ya nchi ni taabu kidogo kwa magazeti ambayo hatuwezi kuyasomo kama Mtanzania
    habari ifike bila kuchakachuliwa kama walivyozoe wanaccm
     
Loading...