Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa UVCCM Arusha watwangwana makonde leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Antar bin Shaddad, Feb 18, 2012.

  1. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kikao cha kamati ya utekelezaji ya UV-CCM mkoa wa Arusha kimevunjika leo baada ya wajumbe wawili Mrisho Gambo na mwenyekiti wa UV-CCM wilaya Karatu Bayo kutiana makonde kavukavu na baadaye mwenyekiti kutiwa mbaroni na polisi.

    Wajumbe hao walizipiga kavukavu baada ya mkti huyo wa karatu kujaribu kumzuia Gambo kwa madai kuwa si mjumbe halali wa kikao hicho kilichokuwa kinaoongozwa na kaimu Mwenyekiti Esther Maleko ambaye alikaimishwa na Mwenyekiti James Ole Millya.

    Baada ya vurugu hizo kikao kilivunjika na na Mwenyekit huyo alikamatwa na polisi na hadi majira ya saa mbili usiku alikuwa bado yuko mahabusu ya kituo kikuu cha polisi mjini Arusha

    Awali kabla kuibuka kwa vurugu wajumbe walilazimika kupiga simu kwa Katibu Mkuu wa UV-CCM Martine Shigela kuuliza uhalali wa Gambo kushiriki kikao hicho na Shigela aliwajibu kuwa hakuna kikao chochote kilichiowahi kumsimamisha Gambo hivyo ni mjumbe halali na kutokana na majibu hayo ndipo Mwenyekiti wa Karatu alipoamua kujichukulia sheria mkononi kujaribu kumtoa Gambo kwa nguvu ndani ya kikao.


    Chanzo cha kumtoa Gambo inaelezwa kuwa ni hatua ya mjumbe huyo kukataa kuungana na kundi la vijana wa arusha wakioongozwa na Millya ambao wamenunuliwa kumfanyia kammpeni Lowassa katika harakati za kuwania Urais 2015.Nawasilisha
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haiingii akilini....please tuletee source ya hii taarifa bana!

    "wamenunuliwa kumfanyia kammpeni Lowassa katika harakati za kuwania Urais 2015"

    Kwani huyu ameshatangaza kugombea au?
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Wanauana wao kwa wao, hawa nawafanaisha na wale waasi wa Libya ambao sasa hivi wanageukana wao kwa wao
     
  4. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CCM for hell 2015
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,449
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    shauri yao, kupigana hadharani ni jinai, polisi wamefanya kazi yo, lakini hitajulikana kuwa ni kazio mpaka mahakama imtie adabu mhusika wa ugomvi
     
  6. chitulanghov

    chitulanghov Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kigumu chama cha mapinduzi! Kigumu!
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Subirini mengi kwenye uchaguzi wa hiki chama mwaka huu,watatoana roho kabisa..hii ni rasharasha tu,mafuriko yanakuja.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wacha wafu wakawazike wafu wao. Mtoa mada be specific
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    You can't be as stupid as you'd want us to believe!
     
  10. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndiyo,huyu ameshatangaza kugombea
     
  11. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unaishi dunia gani wewe
    OTIS
     
  12. m

    matawi JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii hbari ilianza vizuri mashaka yameanza baada ya kusema vijana wa kumpigia kampeni Lowasa??? Kivipi?
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha nini Mtoboasiri, I have the right to share my views, for what wrong that i did to prove my stupidity? M***nge mkubwa wewe...
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi simtetei Lowassa lakini you can't prove that amewanunua na kama unaweza tuletee ushahidi hapa siyo kukurupuka tu, na huko kutangaza kwamba anagombea ni lini alisema hivyo? Mods hii habari ilitakiwa ipelekwe jukwaa la tetesi siyo hapa bana!
     
  15. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu tutaona mengi kwenye uchaguzi wao waacheni wauwane!
     
  16. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama haiingii akilini kwako kwa wengine bado ina make sense.
     
  17. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Mtu utajua kajinyea si mpaka uone kinyesi bali harufu ya kinyesi inakufanya uhisi kuwa huyu mtu kajinyea,mnaotaka ushahidi nendeni kwenye harambee za makanisa ndio mjue mtu anataka uraisi,msitake kutuletea za hakunaga hapa wakati siri i wazi,si watu walikubaliana kuwa wataachiana uongozi(wamefanya uongozi haki yao)au nalo hamlijui acheni uzushi
     
  18. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    ugomvi unaamia jamvini jamaani mweeee!
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Source?
    Yanini wakati yeye mwenyewe yuko mahala pa tukio?

    Ama unafikiri wote wanaotumikia mafisadi wanapenda?
    Wengi wako pale kwa sababu ya habari iwafikie wanainchi wapenda nchi yao kama hivi sasa

    Raia wameshawachoka magamba kitambo.

    Eti lete source maana hbr hii hainiingi,kweli wee ni gamba flu!
    Habari ndiyo hiyo!
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Yani naunga mkono hoja 100%
     
Loading...