Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa Uamsho wafikishwa Mahakamani Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakke, Oct 23, 2012.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,711
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    [h=4][/h]
    Kufuatia vurugu za siku nne mfululizo huko Zanzibar, hii leo Sheikh Farid pamoja na viongozi wenzake wanne wa kundi la uamsho wamefikishwa mahakamani kujibu mashataka ya kusababisha vurugu.
    Ili kufahamu yaliyojiri Grace Kabogo amezungumza na mwandishi wetu wa Zanzibar, Salma Said, ambaye yuko mahakamani hapo akifuatilia kwa ukaribu kesi hiyo.
    (Kusikiliza mazungumzo bonyeza alama ya spika za masikioni hapo chini)
    .
    Mwandishi: Grace Patricia Kabogo
    Mhariri: Mohammed Abdul-Rahman

    AUDIO | DW.DE
     
Loading...