Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa TZ wnapenda Kukana palipo na Ukweli

Discussion in 'Jamii Photos' started by bkamau, Mar 12, 2011.

  1. b

    bkamau New Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini viongozi wengi wa TZ wanapenda kukanusha na kubisha juu mambo mbali mbali. Hata kama jambo lipo wazi, utashangaa wanakana
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    BKamau, hapa untaka tujadiri nini?, wewe tueleze kama kuna kiongozi wetu alikufuma uki-infi na mkewe kisha akakanusha kuwa si mkewe(kwa kukuogopa maana nyie akina kamau manjanika njenje)
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Picture please!!!!!longolongo kwenye jukwaa lake na hapa ni maphoto tu.
     
  4. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona kama umedandia treni ya umeme kwa mbele picha ziko wapi?
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mbona hii hoja inaelea tu hewani..
    inabidi JF kuwe kuna umri wa kujiunga na hata kupima upstairs kama kupo vyema
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    as prince harry said .....kiswahili ni lugha ya porojo
     
Loading...