Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa Tz wanapostaafu ndio akili zinarudi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir R, Jul 4, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huwa nashangazwa na viongozi wetu, wanapokuwa madarakani hawaoni hali mbaya ya wananchi. Lakini wanapoastaafu wanaanza kugundua kuwa hali ya wananchi ni mbaya, rejea kauli ya Lowassa, Mkapa, Summaye, Msuya na wengine wengi tu.

    Hata Ngeleja akistaafu atakuja kushangaa kwanini tatizo hili haliishi? ataliona ni tatizo linalotatulika kwa muda mfupi tu. Ataanza kushauri walioko madarakani.

    Uongozi huharibu akili za watu. Ni nani tukampa madaraka akili zake zisihaaribike?
     
  2. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hata kikwete akistaafu utaona anatoa kauli kama hizo wakati kumbe ujinga wote ndio analaumiwa yeye
     
  3. f

    felista. Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli wakati huo wanakuwa wamebambwa na siasa ndio inayoongoza akili zao na wanakuwa watu wa propaganda za kisiasa
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hii inadhihilisha kwamba ilani ya CCM si ya kumkomboa mwananchi
     
  5. c

    chidide Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is very true! To me ni unafiki tuu! Na sisi kwa vile hatufikirii tunashangilia! Ovyooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Ngoja JK nae atoke utasikia, matatizo ya umeme unatakiwa kufanya a, b, c, d, e........ Bora Chinga yeye kaamua kujikalia kimya! To me BM is my role model!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Nyinyi hamjui kitu kinaitwa political bubble.....
    Ndo maana obama,alikuwa anazungumza hilo saana
    kabla hajawa rais....
    Na amekuwa the first president wa us kutumia simu ya mkononi
    ili awe in touch na hali halisi mitaani....
     
Loading...