Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kachumbari, Jun 21, 2011.

  1. k

    kachumbari Senior Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wajue kuwa Wanawaongoza Binaadam na sio wanyama, kutojali na kusikia vilio na matatizo yao ipo siku .........!,kwani tumechoka na blah,blah zenu.
     
  2. kidi kudi

    kidi kudi JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    pole sana na hiyo ndio tabia ya wanasiasa wooote duniani especially in tanzania... JUST TRUST NO ONE!!!
     
Loading...