Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa tanzania ni wauaji wa raia wake.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mboja, Jul 19, 2012.

  1. M

    Mboja Senior Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hii ni kwa sababu ya majanga yanayo tokea na mengi kwa sababu yauzembe wa baadhi yao na hakuna hatua zinazo chukuliwa. Kila siku tume tume bila majibu! Mtizamo wangu.
     
Loading...