Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa Tanzania na mambo ovyo ovyo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Chiwaso, Dec 20, 2011.

  1. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,407
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    Wakati wenzutu wakiwa bize kubanana, kuwajibishana, na kutekeleza mipango yao ya kimaendeleo kwa umakini wa hali ya juu. Sisi viongozi wetu wapo wapo tu, huku wakiwa wazito wa kuja na fikra mpya. inavyoonekan kame vile mawazo yao yameganda.Cheki picha zifuatazo uone tofauti.
     

    Attached Files:

  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tumeona, picha tunapagawa, je tukienda kubeba mabox?
     
Loading...