Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa Tanzania hawawajali wananchi wao?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Isango, Jan 25, 2012.

  1. I

    Isango JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sitaki kuamini kuwa wagonjwa wanateseka muhimbili, na ocean road kwa ajili ya mgomo wa madaktari. Sitaki kuamini kuwa serikali imeshindwa kuwatekelezea mahtaji yao. Suala la posho kwa madaktari ndio watanzania wanaambiwa hakuna pesa, ila posho bungeni ziliongezwa hata bila ubishi. Kwa wabunge pesa zipo ila taasisi zingine mpaka wagome. Sitaki kuamini kuwa serikali imeshindwa kutatua tatizo hili na kusababisha watu wafe. Siamini zaidi kusikia kuwa mkuu wa nchi naye ameamua kusafiri huku hali hiyo ikiendelea wakati suluhisho likiwa halijapatikana. Mkuu wa nchi anafurahia ziara, wagonjwa katika nchi yake wanakufa........ Siamini. Inakatisha tamaa nchi yetu
     
  2. M

    MADORO Senior Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "Hata kama madaktari wanagoma nani anajali? hata kama sisi tunakufa nani anajali? Wakiugua watanzania walio na maisha bora India watatibiwa, sisi wadanganyika ndo tuishe kabisa. nani anajali? Hata wabunge mnaojidai mna huruma mpaka sasa hamjatoa kauli katika hali hii. Watanzania masikini......... tulikosea!
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dunia haimtendei haki mlipa kodi ikiwemo mkulima. madaktari wamesomeshwa bure kwa fedha zetu wakiwemo wananchi wa kipato cha chini sana lakini wakihitimu masomo badala ya kurudisha raslimali zetu kwa njia ya huduma kwa kututibu wao wanasema ni muhimu kuliko jamii yote wakisahau hali ya wagonjwa ambao kimsingi ndio wamewasomesha madaktari hadi wamefika hapo. Hivi na sisi wagonjwa kabla hatujaugua tungegoma kuwalipia ada ya shule wangefika hapo na kuwa madaktari?

    jamani twende taratibu mwendo wao ni mdundo mno.
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    unaweza kukuta mtu ni mchafu na mgonjwa kafika hospitali lakini wewe daktari kumbuka hustahiri kumwadhibu mgonjwa kwani kodi yake ndiyo imekusomesha hadi umekuwa daktari. umuhimu wako daktari ni kwa sababu mgonjwa aliye mbele yako alikusomesha. Madaktari hebu tafuteni adhabu zingine za madai yenu sio dhidi ya sisi wagonjwa tuliohangaika kuwasomesha.
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    watu wanapiga dili ya kutafuta wawekezaji wa hiyo muhimbili nyie mnahangaika na madaktari?
    subirini wachina wakishauziwa ndipo mdai nyongeza ya mishahara.
     
  6. D

    DDD Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani kwa sababu waheshimiwa wanatibiwa India wamekaa kimya
    wanaopata shida ni walio na kipato kidogo
    kweli inasikitisha sana kweli siasa zaidi .... oooh tutawasaidia wananchi
    kwenye kutafuta kura maneno kibao utekelezaji .......... sasa hapo si
    mkatae posho zenu wapewe madaktari? Tutaona kuwa mnatupenda
    na mnajali kazi yao
     
  7. D

    DDD Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napata uchungu sana pale mtu anaposhindwa kumsikiliza daktari hebu tafakari ni mangapi anafanya ambayo hatawewe huwezi kufanya jamani tuwe wakweli maana watu wengine ooooh udaktari kazi ya wito . Sasa huo wito unaokosa malipo madhara yake ndiyo migomo ila watu wanapeana hela kama kwenye vikaona posho zisizoisha.Kwa daktari hamtaki kutoa kweli MFUMO MBOVU mbaya zaidi siasa imeingia kwenye sekta muhimu ndiyo madhara haya. Siasa ikiingia kwenye sekta muhimu madhara ni makubwa zaidi kuliko
     
  8. m

    moshingi JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuache unafiki humu JF
    Madaktari wanagoma, wanakwenda kinyume na kiapo chao, wanaua watu kwa kisingizio cha kudai maslahi bora, badala ya kuwakemea tunajifanya tunawaonea sana huruma, tunaikemea serikali ambayo imeshatuzoweakila siku tunaikashifu wala hatuisifii inapotenda vema. Serikalini kila sekta pako hoi, malamiko ya vitendea kazi na marupurupu kiduchu yametandawaa miongoni mwa watumishi serikalini, je na wengine wagome??Mfano JWTZ, Polisi, TANESCO, Uhamiaji, Magereza, DAWASCO, na wengineo wakigoma, halafu tufikiri kama nasi humu tungebaki salama. Ikumbukwe kila kazi ni muhimu ndiyo maana ikawepo, Rais wetu amesha kubaliana na CHADEMA kuhusu mabadiliko ya katiba, hii ndiyo fursa ya kuweka mambo yote sawa kwenye katiba, fomula ya mishahara/marupurupu ya watumishi wote including wanasiasa iwepo kwenye katiba kuondoa migongano na migomo.
     
Loading...