Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa Smz Wazuru Israil kwa Ziara ya kikazi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by abdulahsaf, May 30, 2012.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]



    [h=3][/h]

    [​IMG]


    [​IMG]

    .
    [​IMG]
     
  2. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Huyo mwingine Mohamed Abood anazurura tu badala ya kutanzua mtanzuko wa uchomaji makanisa.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kama nakumbuka vizuri, Zanzibar huru, alituambia hapa kuwa kuna team ilienda Israel kupata mafunzo ya namna ya kukabiliana na uamsho! Hii ndiyo team yenyewe?
     
Loading...