Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa Siasa wa Tz tukikagua hatuwakosi kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mad Max, Apr 6, 2012.

  1. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    juzi juzi I heard president wa Hungary Pal Schmitt ame resign sababu ya Plagiarism Scandals.
    muungwana xana huyu. (not 100% sure)
    sasa kwanini hapa kwetu nasie tisikague vyeti kuanzia m/kiti wa mtaa hadi J.K.?
    wengine hawajaxoma wanazngua 2.
     
  2. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mi nikiona kuna kiongozi anasema kasoma mzumbe, vyuo vya nje ya nchi, au open university huwa najua ana cheti tu ila hajawahi hudhuria darasani, kufanya research,desertation au thesis ya aina yoyote zaidi ya kununua cheti tu. Kuna wengine mapo wizarani,ukiomba fedha za research wanalazimisha umuandike ni research fellow ili aonekane kuna kitu anafanya mmojawapo ni mponda..
     
Loading...