Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa Siasa na Dini Okoeni Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by raffiki, Nov 9, 2011.

  1. r

    raffiki Senior Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naona nchi yetu inatoka kwenye phase ya kamati kwa kamati sasa inaelekea Maandamano kwa maandamano, ushauri wangu viongozi wa aina zote wenye ushawishi katika Taifa letu ingilieni kati migogoro hii kabla hatujafika pabaya. Toeni kauli msikae kimya twaweza fika kubayaaaaa.
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa dini hawawezi walishatiwa uoga kwa msemo:"viongozi wa dini msichanganye dini na siasa" ni bahati mabya viongozi wa dini walisadikishwa wakakubali.
     
Loading...