Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa serikali watembelea CCP Moshi kwa siri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamende, Jan 14, 2009.

  1. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2009
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari zilizofika mezani hivi punde kutoka kule Moshi zinasema kuwa viongozi wa ngazi za juu serikalini hasa Mawaziri bila kujali wizara zao wamekuwa wakitembelea Chuo Cha Polisi cha mjini Moshi kuongea na wanafunzi wanaochukua mafunzo ya upolisi mambo nyeti.

    Katika mambo wanayoshawishiwa kuyajua askari hao wanafunzi ni umuhimu wa kukilinda Chama Cha Mapinduzi na kuhakikisha kuwa wanawatumika kuvibana vyama vya upinzani ili CCM iweze kushinda chaguzi zinazikuja.

    Waziri mmoja aliyekuwa Moshi mapema mwezi huu wa Januari aliwaasa askari hao wanafunzi kuwa wasifanane na hawa askari wa zamani ambao wamebadilika fikra zao zikawa za kiraia. (Maana alifafananua kuwa wapo askari wanaovujisha siri kwa vyama vya upinzani na pia wanaokataa kabisa kuisaidia CCM kushinda chaguzi zinazoikabili. Mfano aliotoa ni uchaguzi mdogo wa Tarime).

    Zawadi ambayo askari hao wanafunzi wamehakikishiwa ni kupewa cheti cha askari wa kimataifa. "Hao wenzenu waliowatangulia wana vyeti vya hapa hapa nchini. Nyinyi tutawapa vyeti vya kimataifa"

    Depo yote ya sasa na pengine mbili zijazo zitaingizwa FFU kwa lengo hilo hilo la kuimarisha mashambulizi dhidi ya wapinzani.

    Jamani bado viongozi wetu hawajafumbuka macho waone kile watanzania wanachoona. Hawataki kuongoza kwa kupendwa. Wanataka kuendelea kutumia nguvu. Hakika ya Zimbabwe yanainyemelea Tanzania.
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Jan 15, 2009
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    kama ni kweli basi,maji yako shingoni
     
  3. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2009
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Serikali haiitaji kusumbuka kwenda Moshi kuongea na kuruta.Wao wasubiri tuu hao makuruta wakiwa maaskari watoe amri kuwa kila askari aipigie kura CCM au ahakikishe kuwa CCM inashinda.Mbona linawezekana hilo.Manake watamalizia kwa kuitikia "Ndio Afande" na salute juu.
     
  4. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hii bado tetesi, kama kuna ushahidi ndio tuanze kuchambua...
     
  5. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2009
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanacheza hao...sio vijana wa sasa....

    Hivi zile kambi za vijana za kuwalisha sumu za ukada pofu zimeshaanza?

    Tanzanianjema
     
  6. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mhalifu mwenye akili anajtahidi sana kutoacha ushahidi ili usimchambue. Lakini hii si hadithi mpya, ni kawaida makada wa CCM kutembelea majeshi ya ulinzi na usalama kuwakumbusha wajibu wao wa kukifanya chama tawala kishinde, same story UWT, idara za serikali na sehemu nyingi tu. Kama ujinga uliuokuwepo miaka iliyopita utaendelea, basi watu watakubali.
     
  7. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    CCM ni chama tawala, kama hizi ndio strategy zake za kubaki madarakani...wamefilisika kifikra.
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao mawaziri na wizara zao havina majina?
     
  9. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama habari hii ni kweli ni vizuri watajwe majina yao ikithibitika basi hilo liitwe jeshi la CCM na vyama vingine navyo vianzishe majeshi yao.Mtu msafi haangaiki kwani wanamjua ila kibaya kitajitembeza.Askari muwe wadau muhimu wa kuilinda nchi dhidi ya mafisadi.
     
  10. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    In intelligence business never ever neglect any romours because what is a romour today may & only may be a real situation tommorow.

    Wanajamii tuifatilie hii taarifa ili kupata uhakika wake na hapo ndio tupate pa kuanzia kusema
     
Loading...