Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa Serikali kutumika vibaya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Shaycas, Sep 23, 2010.

  1. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Yamesemwa sana nami nimeshuhudia.

    Mkurugenzi wa Halmashauri Wilaya ya Monduli akihaha kutafuta vifaa kama maturubai kwa ajili ya kampeni za Mgombea Urais kwa tiketi ya CCM.

    Je kama kiongozi wa Serikali ni halali kufanya Kazi hizo kwa Mgombea wa CCM pekee!?
     
Loading...