Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa serikali chini ya ulinzi mauaji ya M/kti Arumeru.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, May 11, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Akizungumzia tamko la CCM lililotolewa na Nape kukanusha tuhuma za kuhusika na mauaji, Mnyika amesema, Nape anaficha ukweli juu ya kuhusika kwa baadhi ya viongozi wake na mauaji hayo.

    “Kama angetafakari kabla ya kusema angejua kuwa mpaka sasa viongozi wa serikali wanaotokana na CCM wako chini ya ulinzi wa polisi kuhusiana na mauaji ya Mwenyekiti wa CHADEMA Kata ya Usa River. Lakini pia viongozi na wanachama wa CCM wametajwa kwa majina kuhusika katika tukio la wabunge wa CHADEMA kukatwa mapanga huko Mwanza. Na mpaka sasa wako chini ya uchunguzi wa Jeshi la Polisi Mwanza,” alisema Mnyika.

    CHANZO: Tanzania Daima
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Wana ccm kolimba,malima,rutihinda,amina chifupa,imran kombe,balali nana kawaua?sembuse akanushe wana chadema
     
  3. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kumwambia nape afikirie ni sawa na kuomba samaki aruke angani; hana akili ya kufikiria na zaidi mtu mwenye uwezo wa kufikiria hawezi kuwa mwanachama wa ccm, sitanii. Kwani unaakili unashindwa kuona wizi, dhuruma, na ualfi wa CCM hadi uwe mwanachama kwa leo hii????

    Naililia nchi yangu tajiri yenye watu na serikali masikini; heri watanzania tungezaliwa ng'ombe au samaki mataifa mengine wakatufanya kitoweo.
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo Nape hajielewi yupo yupo tu
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sera na silaha ya CHADEMA ya 'MABADILIKO BILA FUJO' sasa imegeuka bomu linalokichana chana Chama Cha Mapinduzi ambao wao hivi sasa wanasomeka mbele ya umma kama CCM - Chama Cha Mauaji na fujo za kila aina.

    Hakika doa hilo la CCM kukumbatia fujo na hulka ya kuua viongozi wa vyama vya upinzani na wanachama wa kawaida huenda ikachangia kupunguza imani zaidi kwa chama hicho kikongwe nchini.
     
  6. M

    Mawinyi Yeye Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape nikama bendera inayo fuata upepo hana lolote alijualo yeye kazi yake ni kuropoka tu! Nina wasiwasi halmashauri ya kichwa chake haifanyikazi vizuri!!
     
  7. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Chanzo Tanzania daima?
     
  8. S

    STIDE JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Takataka nyingine hii hapa!!
     
  9. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nape debe tupu haliishi kupiga kelele
     
  10. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    jk nyerere ongezea hapo then nepi ajibu kwa pamoja
     
  11. D

    Deofm JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umemsahau na yule waziri ambaye mawaziri na maafisa wa polisi walikuwa wanabishana juu ya chanzo cha ugonjwa wake, Ni nani aliyempa sumu? Ulikuwa ni upepo tu lakini kwa sasa umepoa.
     
  12. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakampa uwaziri kamili ili amalize mzizi wa fitna
     
  13. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    walimuua nyerer itakuwa mwenyekiti cdm usa river
     
  14. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Eti..!!She.nzi zao kabisa hawa CCM (Chama Cha Majambanoka)
     
  15. Skp2ole

    Skp2ole Senior Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mm siwezi kumlaumu Nape kwani yupo kazini kwake bila kuropoka hawezi kula wala watoto wake hawataenda chooni hivyo basi Nape ropoka ropoka tu Ndungu yangu ila sasa tizama na umma unataka nn na inatengemea nn kutoka kwako siyo unashadadia tuu tena kwa nadharia ya ushadidi pulizi kwani wenzako kwa sasa wapo na nadharia ya zalishi geuzi
     
  16. s

    santesandy JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu waliyempa wizari ya uchukuzi?! Kuna mwingine hana wizara maalumu, naye anaumwa, na kanyoa nywele pia!
     
Loading...