Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa serikali/ccm wanavyoibia nchi na kuiharibu, huwa wanafikiria nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by UTAJUA, May 9, 2012.

  1. U

    UTAJUA Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashindwa kuelewa, Hivi Viongozi tena WATANZANIA HALISI, Hivi wakati wanaibia Nchi huwa wanafikiria nini?
    1. Wanapoamua misitu, miti yote kuuza na kukata ovyo kwa ajili ya matumizi yao na familia zao tu.
    2. Wanapoamua kujiagawia Vitalu vya kuwindia, kuanzia mke/mme wake, watoto zao, marafiki, wajomba,... kweli mmh.
    3. Wanavyo peana misamaha ya Kodi kubwa na kubwa.
    4. Wanavyopeana kazi na kazi.
    5. Wanavyo saini Mikataba ya Ovyo.
    6. Wanavyotafuna pesa kama kesho wana kufa

    HIVI KWELI HUWA WANA UCHUNGU au HUWA WANAKUWA WAMECHANGANYIKIWA au WAMEROGWA?
     
  2. M

    MERCYCITY JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 274
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Ndugu yaangu waache watakutana na mkono wa Mungu siku moja. Unajua Mungu amesikia kilio chetu na si siku nyingi Mungu atamleta mtu atakayeshika uongozi wa nchi hii na usione ajabu wao na familia zao wakaishia kuwa kama familia ya Gadafi. Hukumu ya Mungu ni hapa hapa na mbaya sana hukumu ya Mungu inakusanya na familia zao. Kilio na kusaga meno kunakuja.
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Si kwa sababu sisi wananchi tumewaendekeza tungewaadhibu kwenye sanduku la kura unadhani wangetuchezea uzuzu wetu ndio utakao tumaliza na bado watatukamua mpaka tukose hewa
     
Loading...