Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa Nchi Ya Tanzania Mnanichanganya...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Dec 9, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hawa viongozi wa nchi wana nichanganya kila asubuh inapokuja.
    Sherehe ya Miaka hamsini ya UHURU iliyoandaliwa na Genge la watu fulani ili kuiba rasmali na fedha za watanzania kwa kisingizio cha sherehe...hivi hii shere ni Tanganyika au TANZANIA SIJASIKIA HATA KWENYE VYOMBO VYA HABARI,Zaidi kusikia Tanzania ina adhimisha,Tanzania ni Muungano wa zanzibar na Tanganyika.
    Kumbe tuliungana ndo tukapata uhuru?
    Jua kali.
     
Loading...