Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa nchi hii bwana!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyange, Mar 3, 2012.

  1. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu wa kaya watupeleka wapi?Unawezaje kubagua raia kwa kuwatoza kodi na wengine kuwasamehe? Bei ya petrol haichagui unafanya wapi kazi. EBU ONA WARAKA HUU!
     

    Attached Files:

Loading...