Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

viongozi wa madaktari Dodoma na Ifakara washikiliwa na polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by meningitis, Jan 30, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    wakuu kuna habari kwamba viongozi wa madaktari katika hospitali za Dodoma na Ifakara wameitwa kwa OCD.bado wapo kwenye mahojiano.kama serikali ina madaktari wa jeshi kwa nini serikali inashurutisha madaktari kufanya kazi??
     
  2. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kuwashurutisha haitawezekana. ngoja wawadunge insulin na potassium.
     
  3. j

    jigoku JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwa umoja wenu mtashinda,na hata hao waliowakamata ni umoja wenu tu ndio utawatoa huko na hata kupatikana kwa baill ni kwa umoja wenu tu na kikubwa mawasiliano yanatakiwa yaimarike,hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  4. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hata wakiwakamata hakuna kurudi nyuma hapa, tena ndio wanazidisha hasira...........:tongue:
     
  5. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    MM kama pinda angeniomba ushauri, ningemwambia kwanza kabisa awaombe msamaha kwa kuwadharau

    pili awe tayari kujadiliano nao pasipo masharti yoyote yale

    tatu majadiliano yafanyike kwa ushahidi sio porojo kama za wenzake wanazofanya
     
  6. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama serikali ilikuwa tayari kuwalipa wabunge posho ya shilingi laki mbili(200,000) kwa kuketi kitako katika eneo lao la kazi, je inashindwa nn kuwalipa madaktari? utaona hapa ndipo serikali inashindwa kutoa majibu ambayo madaktari wataielewa kuwa haina pesa, sio kweli pesa zipo ila kuna matumizi mabaya ya fedha za umma unaofanywa na wachache ambao wengi wao sio wawajibikaji

    kuwakamata viongozi wa mgono sio suluhisho bali kukaa kitako ikijumuisha kuwalipa na posho na kuja na suluhu ambayo inatekeleza kwa pande zote

    mm naona hata kama daktari angelipwa 3 mn sioni tatizo kwani kama mbunge ambaye hajaenda shule analipwa mshahara wa zaidi ya milioni 2 ukichanganya na marupurupu inafikia karibu milion 7, je kwanini madaktari wasidai kulipwa 3.5 milioni?

    niwaachie wengine wachangie
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    yule wa ifakara kaachiwa yuko ok!!
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    pinda utatangatanga sana mwaka huu...yaani wewe ni kama tikiti maji tu
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    nasikia na walimu mwanza kumependeza
     
Loading...