Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa kitaifa mko wapi????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Feb 8, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hivi Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania haiusiki na huu mgomo wa madakitari??Mbona sisikii Rais,Waziri Mkuu,Waziri wa Afya wakiuongerea huu mgomo??Je wananchi wanaokufa pale Muhimbili siyo wananchi wa nchi hii??
    Kweli masherehe lukuki
    yote yaliyopita ya kuadhimisha miaka35 ya kuhujumu nchii wameshindwa kutolea uamzi wa mgogoro huu!!Kweli Tanzania si nchi ya kuishi kwa raia wa Tanzania!!
     
  2. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hii serikali ni legelege/goigoi sasa hakuna ubishi tena
    Hakuna wa kusema, hakuna wa kusimamia, hakuna wa kutekeleza na hakuna wa kufuatilia, wote wanasema!
    Njomba Nkapa uko wapi???
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kuna msemo nimuona sehemu nimecheka sana.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    bro KK mbona wamezungumzia sana PM,na katibu mkuu wizara ya Afya ika ndo wameongea pumba tupu.
     
Loading...