Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa kisiasa kutowajibika wako juu ya sheria?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by change we need, Apr 22, 2012.

  1. c

    change we need Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kelele za wananchi na viongozi mbalimbali wa kidini na wasomi katika nchi hii lakini naona suala la kuwajibika kwa kujiuzulu ni ndoto ambayo haiwezi kutokea. Viongozi wengi ambao hata inapobainika uwezo wao wa kuongoza uko chini au wanaposhindwa kutimiza matarajio ya wananchi lakini kuachia ngazi hawataki kwanini? hata wanaposababisha madhara makubwa ya vifoo,kuliingizia taifa hasara ya mamilioni lakini bado wapo wanapeta tu...maana yake nini wako juu ya sheria au hakuna wa kumunyoshea mwenzake kidole kwani wote wanapwaya!!?
     
Loading...