Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa kilevilevi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by banet, Jan 5, 2012.

  1. b

    banet New Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya tena Magufuli anadhihirisha ulevi wake anawaambia wakazi wa Kigamboni wapige mbizi sijui anafikiri kwa kutumia makalio maana hata hizo degree zipo za chupi na za ...... kwa watoto wa kiume.
    Kama wapinzani watakaa vizuri jimbo la Kigamboni lipo vacant tayari wakazi wameamini hakuna mbunge wa CCM anaeweza kuwasaidia!
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kila kona habari ndo hiihii thread zaidi ya 10 humu ndani
     
Loading...