Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa Kiislamu Tanzania walaani ushoga; wasema bora kukosa misaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mdau wetu, Nov 7, 2011.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,170
    Likes Received: 8,683
    Trophy Points: 280
    Sasa tungoje na Kanisa litasemaje maana tunaona ndoa za mashoga hufanywa makanisani (huko nje).
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Ushoga ni Laaana, Sodoma Na Gomora ziliteketezwa kwasababu ya ushoga, hakuan mtu mwenye akili timamu anayeutaka ushoga ila tabia ya kuhusiha na Ukristo kama FaizaFoxy anavyosema, sio sahihi hata kidogo. FF huwa mimi nakuheshimu sana ila tabia yako ya kuanzisha thread kishabiki namna hii siipendi hata kidogo, kuna tofauti kubwa sana kati ya Misikiti na Makanisa, the later huwa hawakurupuki, wanatulia, wana-digest kwanza kauli na uhalali wa mtoa mada na kisha ndio wana-react accordingly. Nakushauri sana washauri ndugu zako wasiwe waropokaji kiasi hicho, hata hivyo wapo wanaotumia jina au neno KANISA ili kuhalalisha uovu wao ila wakristo wa kweli wenye akili timamu wapo.

    Hata hivyo kuna jambo huwa linakuwa gumu sana kwangu kulielewa; Wanapinga Ushoga (baadhi yenu) kisha nyie ndio mnaoongoza kwa ufirauni huo, reference zipo nyingi, kuna kisiwa fulani ukifika binti wengi ni bikira lakini wameshaharibiwa sehemu zao nyingine kisa kuilinda bikra....pili kilichofanywa na wale waislamu kwa Gadafi kumtia vijiti sehemu za siri tena hadharani tukiiteje? Je, kama hawa ndio wanaopiga makelele hatuutaki ushoga na nyuma ya pazia wana fanya hivyo tuwaeleweje??

    Tuyaaache hayo yote, tuangalie hatma ya nchi yetu maana hata mashoga wa Bongo ambao walikuwa last time pale TGNP background zao ni Tanga na Zanzibar ambako population kubwa ni waisl...uwe na siku njema na next time usiwafuate hawa jamaa maana wana uono hafifu
     
  4. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,276
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ustaadh mmoja pale msikiti wa Kimara Baruti yeye pomaja na kuwataka watanzania waukatae ushoga kwa nguvu zao zote, amependekeza kuwa kila mmoja ashiriki kwa vitendo kukomesha ushoga nchini kwa kwa kuwakemea, na kuwafukuza wote wanaojihusisha na vitendo hivyo katika nyumba zao, na mitaa yao, ili jamii isalimike na laana za mwenyezimungu.
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,170
    Likes Received: 8,683
    Trophy Points: 280
    Umesema vyema, nakuomba shusha pumzi kidogo, tulizana halafu fikiri, Jee, nilichosema si kweli?

    Unayosema yote hayo kuhusu sodoma na gomora nakubaliana na wewe mia kwa mia, lakini ndugu yangu, ukweli unabaki kuwa ukweli. Mashoga wanaoana kanisani na vilevile tumeona, dunia nzima wameona hata wachungaji wa kanisa Anglikana wameoana tena ni watu wakubwa sana kanisani, nini cha kukataa hapo? hivi kwanini tukatae mabaya kuwa yapo tena yanatendeka makanisa waziwazi, vielelezo kibao kwenye mtandao.
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ushoga =ufisadi.
    mafidi wote na wanaotetea chama cha mafisadi ni mashoga.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wazee hawa bwana..uyaadhan kweli wanayoyaama
     
  8. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli sio kanisani tu hata maeneo mengine yanatendeka waziwazi, wewe si umeona hata Libya ambayo ni nchi ya 'kikristo' Kanali kitu amefanywa?

    Hili ni janga la jamii nzima, bila kujali dini! Kama watz kwa pamoja tuseme hapana, kiongozi ambaye ataguswa sana na kukosa huo msaada kis**ge aende mwenyewe akashikishwe/au kushikisha mtu wall, then atumbue pesa zake.
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Dadad FF haya nimeshusha pumzi, ni kweli wala sijasema kuwa KANISA ni safi ila nilichomaaanisha ni kwamba, si kila kanisa ni kanisa, umenielewa? Mwizi akienda kuiba kanisani au kama mwizi ana jina la kikristo hautuwezi kujumuisha kuwa wakristo wote ni wezi, tatizo langu kwako ni hapo ulipofanya generalization, ukiaka ujue msimamo wa kanisa wakati msiamamo umeshakuwepo ever since, kwa TZ nakukumbusha mgogoro wa Anglikana Dodoma na pengine pote, hili halihitaji tamko maana ni ukweli ambao uko wazi, hii ni laana jamani FF, hii haihitaji Tamko, haihitaji kuoa tamko kuwa wizi ni dhambi ilivyo dhambi ya uzinzi na uasherati...vipi tumeenda sawa??

    Kumbuka sasa kuwa dini nyingi zimegeuzwa kuwa vijiwe vya shetani, hapa nazungumzia dini zote, wapo waliojificha kwenye dini ili wafanye maovu yao, Bible na Quran hazisapoti ushoga kwa hio yoyote yule ataekae usapoti ni wazi kuwa amepotosha neno hilo la MUNGU so kwangu hili halihiatji tamko
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    View attachment 40725
    ?
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,170
    Likes Received: 8,683
    Trophy Points: 280

    Ahsante tupo pamoja.

    Wakubwa sana kanisani wameshabariki ndoa za mashoga, Anglican church ndio usiseme, sasa ndugu yangu kuna pakukimbilia hapo? karibu Masjid;

    Soma: Church same-sex blessings across Europe « Via Integra
     
  13. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kanisa lilishatoa tamko long time, kwanza haya mambo yalianzia huko makanisani, walitaka makanisa ya kibongo yatambue hilo swala bila hivyo watawanyima misaada, makanisa ya kiafrika yakakataa na wakaunda umoja wao.

    ukiangalia mashoga wengi wanatoka magomeni,k/ndoni na asilimia 90 ni waislam na hata ukisikiliza chanzo chao cha kuingia kwenye hiyo tabia ni waarabu ambao nao ni waislam achilia tabia ya kuruka ukuta kwa wake zao. tatizo unafiki upo mwingi sna kwenye hii dini...

    pamoja na kua muislam lakni najua tunaunafiki mwingi kwenye mambo mengi mifano ipo mingi sana.
     
  14. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kuna sheikh mkuu wa mkoa wa morogoro Omary Bafadhir alikuwa shoga ivi sasa ni marehemu..
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,170
    Likes Received: 8,683
    Trophy Points: 280
    Na wanaoana kanisani?
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,170
    Likes Received: 8,683
    Trophy Points: 280
    Aliolewa msikiini? mimi nawajua wachungaji walioolewa na wanaume wenzao kanisani tena picha zimo kwenye mtandao.
     
  17. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe acha uongo,unamjua au ndio unaziokota vijiweni?
     
Loading...