Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

viongozi wa Kiafrika kutokubali makosa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by libent, Nov 10, 2011.

  1. libent

    libent JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    naleta kwenu jamvini wana jf naomba tujadili suala hili la viongozi wa kiafrika kutokuwa na utamaduni wa kukubali makosa wanayofanya na kuomba radhi na kama nchi za ulaya...nawasilisha
     
Loading...