Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa kiafrika hupenda kujikweza ..

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by samoz, Nov 3, 2010.

  1. s

    samoz Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SASA UDr. wa kikwete ni wa wapi? Honoraria Doctorate hazitakiwi kumtambulisha mtu ..except Academic na proffesional .

    Sasa huyu mkwere anapenda sana kujitambulisha na kutajwa na vyombo vya habari eti Dr.

    Nani anajua kama Obama ni Prof.Dr na amefundisha Harvard ...
    Hata Balali alikua Dr.

    kichwani huyu sidhani kama ni smart
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Ajikwezaeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  3. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anatambulishwa hivyo na malimbukeni na majuha wenzake. Udaktari unadhani mchezo. Kesho utasikia Dokta Ridhiwani, Dokta Salma, Dokta Rahma, Dokta Miraji, Dokta Rostam. Dokta Lowassa hata Dokta Yusuf Makamba. Nadhani kwa ulimbukeni na ujuha wao ndiyo maana wameshindwa kuwawajibisha walioghushi udaktari waliokuwa wamejazana kwenye bunge chovu lililopita. Mungu tunusuru na manyang'au hawa.
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kikwete ni Dr wa Kuchakachua alipewa cheo hicho na NEC baada ya uchaguzi wa 2005, waliamua kumtunukia hicho cheo kwa heshima ya NEC kwa kuwafundisha wawe na uwezo wa kuchakachua kura.:doh:
     
Loading...