Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa dini wapewe semina kujilinda na unyanyasaji wa kijinsia wa watoto wadogo;

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 23, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Najua watakaokasirika kwa hili najua wameshazoea kwenye semina za Perdiem
    lakini kwa hali ilivyo yawezekana inaitajika kuwepo na semina kubwa kuelekeza
    jinsi gani ya kujilinda na madhara ya kunynyasa watoto kijinsia na kuelekezwa
    adhabu zake,,.yawezekana wanaofnya haya awajui madhara yake na madhara
    ya mtto wanaomfanyia ubaya huo..lakini ikiwezekana inaitajika itengenezwe
    filamu kabisa kusaidia kuwaelimisha wah wetu ambao nyuma yao lipo kundi la watu
    wakitarajia msaada mkubwa kutoka kwao kupitia roho mtakatifu
    Ni kweli atun ahja ya kulaumiana kwa lolote lililotokea ila ni vyema tukajaribu
    kuangalia tutaafanyaje yasitokee na kusahau yaliyopita???hapo ndipo tatizo
    lazima tujue watoto waliofanyiwa unyama wanakuwa na wanaelewa
    so atuna budi kuangalia nao tutawasaidiaje kuliko kutupia tu macho kwa waliohusika
    Tunaomba mamlaka husika kuusahau yaliopita na kushugulikia wahanga zaidi kuliko
    wahusika waliotenda ambao wengine wameshastaafu na kula penshen zao.....

    Tunaomba asasi zinazoshugulikana Dini Mkumbuke kuwapa semina wah hawa kuhusu
    madhara ya unyanyasaji wa watoto........,kabla ya kusubiri matukio na madhara yameshatokea
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hata Al Qaeda wanajidai wanadini na ni wacha mungu kweli kweli.
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    Apr 23, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Duu,hapo umechemsha Pdidy
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,491
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Viongozi wa dini wapewe semina kujilinda na unyanyasaji wa kijinsia wa watoto wadogo.

    Well said Pdidy lakini unyanyasaji huu haufanywi na viongozi wa dini tu, wazazi wote wanaobatiza watoto wadogo wasiojua ili wala lile ni unyanyasaji na kulazimisha vitoto kushinda madrasa ni unyanyasaji pia.

    habari ndiyo hiyo...
     
  5. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2010
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,078
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Huko maofisini mbona umekusahau ndugu yangu? Ngono viongozi wanayoendeleza huko maofisini mbona ni ya kutisha zaidi ya sehemu yeyote ile katika jamii inayotaka haki na utu wa kila mtu ilindwe?
     
Loading...