Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa Dini Wanunuliwa LEO

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Wa Ndima, Oct 30, 2010.

  1. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Jamani JF, Viongozi wa dini hasa Wakristo wamenunuliwa leo kwa pesa chafu na JK na wameandaa magazeti kwa ajili ya kumpigia kampeni na kumsafisha JK siku ya tarehe 30.10.2010. Miongoni mwao yapo Umma linalochapwa kila siku ambalo lilikuwa la wiki, Hoja lililokuwa litoke 29.10.10 ila linatoka 30.10.10 na Nyakati linalochapwa mara mbili yaani 30.10.10 lenye kumpigia kampeni JK na lile la kawaida litakalotoka 31.10.10 siku ya uchaguzi

    Watumishi hawa waliokula Mlungula kuiuza nchi yao kama Yuda Iskariote ni Mch. Steven Ibrahim, Sheikh Mohammed Idd Mohammed, Askofu Mkuu David Batenzi wa PCT, Mwinjilisti Inncent Bilakatwe, Askofu Sylvester Gamanywa na Mhariri wa Gazeti Nyakati, Mr. Arnold kwa uchache. Listi iko ndefu sana.

    Na wamepanga kuendesha kampeni ya nguvu sana siku ya jumapili ya uchaguzi kuhakikisha JK anashinda.

    Mungu tusaidie na viongozi hawa wa dini wapenda pesa bila kuangalia maslahi ya Taifa na Watanzania, watu wanaojali matumbo yao kuliko utu wa Watanzania na vizazi vyao.
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Watu wengine ukikosa cha kuandika ni bora usome mawazo ya wenzako, sasa wamenunuliwa na jumapili wanapiga kampeni ya nguvu wapi hujui jumapili ni siku ya uchaguzi halafu Shekhe Mohamed Idd Mohamed atapigia kampeni kanisa gani hiyo jumapili, acha uongo wewe.
     
  3. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nazungumzia viongozi wa dini ya kikristo walionunuliwa wewe, subiri asubuhi nenda meza ya magazeti kisha ndo uje u comment hapa!
     
  4. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu JK bado ni incumbent president, kukutana na viongozi wa dini Ikulu hilo sio tatizo.. Hayo magazeti yasikupe shida watanzania ni waelewa sana na siamini kama watayumbishwa na habari za magazetini....Cha msingi ni kuwa wale tulio na imani na CHADEMA tuitumie siku ya jumamosi kupiga kampeni kwenye daladala, masokoni na kumake SMS na calls to our beloved ones tukiwakumbusha waamke mapema jumapili ili tukakomboe nchi yetu toka mikononi mwa wezi wachache.
     
  5. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    punguza hofu mzee, tupige kampeni za lala salama, magazeti acha waandike wanachotaka
     
  6. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Well said
     
  7. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ila ushawishi wanaouandaa ndo unanitia mashaka wapo wakristo upepo watakaofuata mkumbo
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
  9. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
  10. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Slaa anagombea kuwa rais wa waTz wote, hiyo hofu ya watu kufata mkumbo iko dunia nzima kwenye chaguzi, hawa huwa wanaitwa "undecided voters" tunachotakiwa kama nilivyoshauri hapo juu cha maana ss tuendelee na kampeni hadi dkk ya mwisho kuhakikisha kila mtanzania anampigia kura Slaa. Slaa anagombea urai wa watanzania, wote bila kujali dini/makabila yao.
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hoja ya kipuuzi kabisa hii.
    Kwa taifa lililoharibiwa na mfumuko wa magazeti ya udaku na habari za kipuuzi za kupendelea watawala usidhani kuwaachia ndio suluhisho.
    Ni lazima kuyakemea maovu hata kama haki ni nyingi kuliko uovu
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hivi wewe mamluki mbona unashikilia hoja moja tu??? eti tusihofu kwa kuwa watanzania ni waelewa basi magazeti yaachwe yaandike yapendavyo. Unajua ni nani anaandika hizo ishu???
    Wewe ni spinner kama wenzako waliotumwa humu.
    Go forth and multiply
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu
    ulichikiandika ni sahihi na adili kabisa. ila ogopa hawa wanaokuaminisha kwamba hakuna madhara ya hao viongozi kuhongwa. Fahamu kwamba hapa jukwaani kuna wengine wanapiga kelele mpaka povu linawatoka wakikemea ufisadi lakini hawana tofauti na mbatia na mrema. Ni malaya wa kifisadi yaani wametumwa kufanya walichotumwa hapa.
    Usiwe mwepesi wa kukubaliana na hoja nyepesi
     
  14. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu sosi iliyonipa hii inshu ni ya uhakika na jamaa hawa wa dini wanapiga kampeni kumwinua JK kwa nguvu zao zote, hawa wanaokataa waangalie mbao za magazeti asubuhi wataamini hiki ninachokisema
     
  15. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    watu wanatoa magazeti mara mbilimbili wakati ni magazeti ya wiki nastori zao ni za kumsafisha JK
     
  16. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #16
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    WA NDIMA hayo magazeti yanaishia mjini tu, aliyepo kijijini atalisoma wiki moja badae wkt uchaguzi umeisha na dr.slaa amesha apishwa, so dont be worry.
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    WANDIMA, upo sahihi kabisa. hawa ni viongozi wa dini ambao walisimama na kusema kwamba hawana sides hapo jana kupitia umoja wao. Ila wanataka kutumia tatics ya mwisho kwa kuwarubuni kondoo zao wakatumikie rushwa walizopokea.

    Natoa pole kwa jeikei kwa yatakayomkuta kwenye sanduku la kura
     
  18. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    roho inaniuma kuona wanauza utu wa watanzania kwa vipande vya fedha
     
  19. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #19
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    mkuu watu wanapohitaji mabadiliko hakuna wakuwanunua, mchungaji anaenunuliwa hawezi kuwanunua waumini maana atakosa hata hizo sadaka zao, watahama na kanisa lenyewe. siku hizi makanisa ni kama vyama vya siasa, ukiona mhubiri wako analeta maslahi binafsi unammwaga unaenda kwa mwingine.
     
  20. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila mti uliokumbatiwa uliteleza na hata sasa bado hakuna wa kumzuia mungu asilete mabadiliko tanzania.
     
Loading...