Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa dini wamvaa Lema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by issenye, Aug 1, 2011.

  1. i

    issenye JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 60
    [h=2]Wadau tujadili hii habari[/h]

    “Tunamtaka Lema aache mara moja siasa za vurugu, uchochezi, matusi na vitisho kwa kuwa migogoro katika sekta zote ni kikwazo cha maendeleo. Fujo zake ni kuwapumbaza wananchi ili miaka ipite akiendesha siasa chafu na vurugu. Atimize ahadi alizotoa kwa wananchi.
    NA SHAABAN MDOE, ARUSHA

    VIONGOZI wa madhehebu ya dini jijini Arusha, wamemuonya mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema, aache siasa chafu za kuchochea vurugu. Wamesema siasa chafu zinazofanywa na Lema zinalenga kuwasahaulisha wananchi ahadi alizowapa, ambazo hadi sasa hajazitekeleza zaidi ya kuhamasisha vurugu na maandamano. Hayo yamo kwenye tamko lililotolewa na viongozi wa dini na kutiwa saini na Askofu wa Kanisa la Blazing Alter, Issaya Sizya. Viongozi hao wamesema hawako tayari kuona amani ikivunjika. Alisema haoni mantiki ya Lema kuendeleza malumbano na vurugu zisizo na tija kwa wananchi, kwa kutangaza kutoutambua muafaka uliofikiwa kuhusu Meya wa Jiji la Arusha, huku akifahamu vikao vyote vilivyokuwa vikifanyika.
    “Kama Lema aliona muafaka huo haukufuata taratibu, alipaswa kutoa taarifa kwa chama chake ili madiwani na viongozi waliohusika wazuiwe kuendelea na mchakato huo. Haya anayotaka kuendeleza ni kuwavuruga wananchi na kuhatarisha amani,” alisema. Askofu Sizya alisema kitendo cha Lema kuendeleza siasa chafu kinawadhalilisha viongozi wenzake na kina dhihirisha yeye ni kiongozi asiyeshaurika na mwenye kuamini mawazo yake ndiyo sahihi kuliko ya wengine. Kwa mujibu wa kiongozi huyo, Lema ameonyesha ishara mbaya ya kutaka kutawala jimbo la Arusha Mjini kwa kumwaga damu, na kwamba kamwe viongozi wa dini hawatakuwa tayari kuacha hilo liendelee. Walikemea maandamano yanayoratibiwa na Lema mara kwa mara, wakisema ni ya hatari na yanazorotesha uchumi wa Arusha na kurudisha nyuma maendeleo ya wananchi. “Tunamtaka Lema aache mara moja siasa za vurugu, uchochezi, matusi na vitisho kwa kuwa migogoro katika sekta zote ni kikwazo cha maendeleo. Fujo zake ni kuwapumbaza wananchi ili miaka ipite akiendesha siasa chafu na vurugu. Atimize ahadi alizotoa kwa wananchi,” ilisema sehemu ya tamko hilo.
    Viongozi hao walisema wananchi wa Arusha Mjini wana kero nyingi, zikiwemo za msongamano wa magari, uhaba wa majisafi na salama na ujenzi wa kituo kikuu cha mabasi cha Ngulelo na Kisongo, ambazo ni sehemu ya ahadi zake kuwa atazitatua.
    Walisema ahadi nyingine ni za ujenzi wa jengo la Machinga Complex, hospitali kubwa tatu na ukarabati wa miundombinu ya majitaka.

    Source: Gazeti la udaku Uhuru
     
  2. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    USHASEMA CHANZO NI GAZETI LA UDAKU UHURU-Basi hamna haja hata ya kujadili yaandikwayo na magazet ya kufungia maandaz!


    "THE ONLY ABSOLUTE TRUTH IS THAT THERE ARE NO ABSOLUTE TRUTHS"
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huyu Askofu alipewa uaskofu na nani!!. Umoja upi wa maaskofu!!?? Alichakachua uaskofu ili apate sadaka kwa jeuri yake!!
     
  4. j

    janja pwani Senior Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wabunge wengi wa chadema hawatarudi bungeni wengi wameendekeza kutafuta umaarufu kupitia bunge huku wamesahau kutimiza ahadi zao majimboni
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu hilo mbona liko wazi. wengi tunajua hivyo isipokuwa mazezeta machache tu ambayo yamelishwa jaziba kama lile lililomuuliza ndugai kuhusu ushaidi wa akina lema na lisu. Jaziba.
     
  6. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tupa kule vuta nyingine.
     
  7. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mwaka mmoja umeshapita na kwa Arusha hakuna lolote bali malumbano yanayoishia makao makuu ya CDM.
    Kubomoa rahisi ngoma ipo katika kujenga.
     
  8. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo Mchungaji Isaya mi simtambui kama askofu alijifanya ni rafiki Wa mbunge Lema sasa hivi baada ya kuona hajapata alichokuwa anataka ndo kamgeuka Hutu mchungaji njaa tu inamsumbua askofu gain kanisa lake lina waumini hawafiki hata kumi ndo anajiita askofu alikuwa na kesi na muumini wake ambaye alitoa milioni kumi ajengee kanisa yeye kala ndo kashtakiwa.
     
  9. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Nipeni kwanza hile list ya wauza madawa ya kulevya niipitie maana nilisikia kuna watu wanajiita Maaskofu wamo katika list hile ndipo nichangie hii hoja
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    I always say Lema ni Tingatinga
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,702
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    umekalia big G na ni lazima uba..n..duli..we. unakura moja tu, unaihukumuje kura yangu!!
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,238
    Likes Received: 11,583
    Trophy Points: 280
    Is it credible source???
     
  13. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wewe ndio Zezeta....

    Mbona JK alituahidi maisha bora akatupa maisha bomu halafu wewe kwa uzezeta wako na upunuani ukampa kura kurudi bungeni...

    Hata kama mumeo ni mwana CCMagamba hayo ni mambo yenu ya ndani ya nyumba usilazimishe kila mtu kupenda magamba, hata kabla ya uchaguzi mlisema wengi hawatarudi ikawa kinyume. Wewe kura yako ni moja tu, labda ya pili ndio hiyo ya mumeo usiwasemee wanachi wengine.
     
  14. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hivi hili gazeti bado kuna watu wanatoa pesa zao kununua kweli,maana huku mtaani kwetu nina miaka kadhha sijaliona
     
  15. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwani hiki si kipindi cha bunge kaka? wewe unategemea waache bunge aende kutekeleza ahadi gani wewe? hivi unadhani kutekeleza ahadi si kunaanzia bungeni? kama hivyo basi wabunge wote wa CCM hawatorudi kabisaaaa bungeni maana sioni wanachotekeleza. CCM mmejisahau sana na kuona kama sisi wapumbavu sana, hivi hamjui sasa hivi mnajisaidia choo cha magunia kisicho na mlango? Usijione umesimama angalia usije ukaanguka.
     
  16. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Si nasikia kuna wengine ni madrug dealers?Hawa unaweza kuta wanapiga kelele ili kuficha madhambi yao.Maaskofu gani hao.Habari yenyewe pia kweli ka udaku.Ni viongozi wa madhehebu gani hayo?Jina la kanisa lenyewe limekaa kitapeli tapeli,eti blazing Alter,what da....
    Kwenye upande wa changamoto walizompa Lema,ni wazi atazifuatilia hizo ahadi alizowapa wananchi.Tuna muencourage kufanya hivyo.
     
  17. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wanajipendekeza kwa vasco dagama II aka mawingu
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    watu kama huyu wasioweza kuona kwamba miaka 50 chini ya magamba hatujapata maendeleo na bado wanaisfia huku wakihoji maendeleo ya arusha kwa miezi tisa ni janga la familia zao na taifa kwa ujumla. Si ajabu ukaongezeka kwenye list ya watakaojitoa roho 2015 chadema itakapochukua uongozi wa nchi.
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Naomba kusema kuwa;

    Moja,hao viongozi wa dini sijawai wasikia ni wa madhehebu gani?

    pili,ukisoma UHURU unaweza ukapata matatizo ya kufikiri...
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mkuu! Hapo umemaliza sina la nyongeza. Naunga mkono 100%
     
Loading...