Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa dini wakatishwa tamaa na JK

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzito Kabwela, Jul 25, 2011.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Miaka ya nyuma kunapotokea tatizo la ukame tena ambalo halina madhara kama la hivi sasa viongozi wa kikristo na wasio wakrsto hukutana kwa nyakati tofauti kuombea mvua.
    Wengine husoma albadiri ili anga litoe matone ya mvua.
    Sina hakika na outcome ya albadiri lakini kwa maombi ya wakristo mara zote walizoomba mvua ilinyesha.
    Matatizo haya ya umeme na njaa ambayo ni matokeo ya ukame hayajawafanya viongozi wa dini kushtuka na kuombea mvua ambayo inawaathiri waumini wao na hivyo kuathiri hata sadaka.
    Matukio ya hivi karibuni yafanywayo na serikali yaliyoambatana na majibu ya kebehi na dharau kutoka kwa Rais yamekatisha tamaa wengi na ninaamini hata viongozi wa dini pia wamekutana na hali hiyo.
    RAI YANGU: Viongozi wa dini mnafundisha kusamehe wasameheni hao walafi wa raslimali zetu. Nyie ndio mnapaswa kutuongoza ili tufikie lengo la Mungu aliye juu Mbinguni kwamba tuishi kwa amani na raha duniani na Mbinguni pia
     
  2. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Ndio maana tumemsamehe Jk bure na kusamehe kunaendana na matendo. Tutawafundisha waumini wetu kufunga mikanda inapobidi kama sasa. Mbona vita ya Amini watu tulifunga mikanda? Tatizo la kizazi hiki mayai ni kula kula hovyo. Hata hilo tutamwomba Mungu atusamehe.
     
  3. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Kiongozi wetu anasema hawezi kumuomba mungu anyeshe Mvua ili Umeme upatikane!!!
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Viongozi wa dini wamemsusia pia JK?
     
Loading...