Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa DINI waikosoa sheria ya madini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgomba101, Oct 27, 2012.

  1. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    VIONGOZI wa dini waliotembelea maeneo ya migodi ya dhahabu ya North Mara na Geita mkoani Mwanza, wameikosoa sheria mpya ya madini wakieleza kuwa licha ya kutamka wazi kuwa wananchi wanaohamishwa maeneo ya migodi walipwe fidia, ina kasoro ya kutotaja kiasi kinachotakiwa kutolewa katika fidia hiyo.

    Viongozi hao kutoka madhehebu ya Jumuiya ya Kikristo Tanzania (CCT), Baraza Kuu la Waislamu wa Tanzania (Bakwata) na Baraza la Maaskofu Katoliki Tanzania (TEC), katika tamko lao jana, wameitaka Serikali kuhakikisha inawalipa fidia waathirika wote wa matukio hayo.

    Akisoma tamko la pamoja baada ya ziara yao ya siku nne, Askofu Paul Ruzoka wa Jimbo Kuu Katoliki la Tabora alisema wamejionea ukiukwaji mkubwa wa haki za binadamu.

    Askofu huyo ambaye pia ni Mwenyekiti wa TEC alisema mambo mengine yaliyojitokeza katika ziara hiyo ni uharibifu wa mazingira na wananchi kupoteza ardhi yao.
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tumelalamika vya kutosha! Tumeshauri vya kutosha! Tumelaumu sana! sasa ni wakati muafaka wa kuchukua hatua.
    Tuhakikishe 2015 CCM byebye.
     
  3. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono tuondokane na hawa majambazi
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Hapo mtabadili chupa tu mvinyo ni ule ule. Kikubwa ni waTz mbadilike na kuwa wazalendo kwa taifa lenu.
     
Loading...