Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa dini tusaidieni sasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ringo Edmund, May 14, 2010.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa muda mrefu tanzania tumekuwa kama wakiwa,tuna watawala hatuna viongozi. Hawasikii hawaambiliki.nasikia viongozi wa dini wana kikao na serikali sasa nawaomba wakae na rais [najua hawamwogopi ila yeye anawaogopa]atolee maelezo kwa kina amefanya nini kwa miaka minne yote.bidhaa zimepanda bei mara dufu,wizi mkubwa uliotokea serikalini matumizi mabaya ya madaka kwa watendaji wake, ubabe kuanzia na yeye, chama kupoteza dira mikononi mwake,viongozi kujiuzia mali ya uma kwa bei chee,safari zake za kwenda kutuzalilisha ughaibuni,wageni kushika uchumi wetu huku wakihamisha utajiriwetu,matumizi makubwa serikalini,kauli mbiu zisizofanyiwa utafiti,kutowajali wafanyakazi,ndege tuliyo mnunulia iko wapi? Chenchi ya rada tutaenda kuchukua lini? Waliosaini mikataba iliyolitia taifa hasara tuwafanye nini? Na hiyo hikataba imekuwa mama mkwe?kwa nini hivunjwi?mambo kibao anatakiwa kujibu.mashehe na maaskofu nawaamini tusaidieni katika hili,wan jf najua kuna mengi mnayo naombeni mchangie .asnteni
     
Loading...