Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa Dini na Wanasiasa mnamaanisha?!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwita Matteo, Nov 3, 2011.

  1. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kumekua na mzozo mkubwa sasa hivi hapa nchini wa kuukubali ushoga. Naomba ni weke wazi hapa kuwa mimi binafsi si ukubali USHOGA, achalia mbali haki zao, kauli mbalimbali zimekua zikitolewa na viongozi wa dini na wanasiasa kupinga Tanzania kugeuzwa Taifa la mshoga. Ila hapa cha kujiuliza ni kuwa je, hawa viongozi wetu wa dini na wanasiasa wana maanisha wanacho kisema? Moja ya viongozi wa dini alotoa kauli alikua Askofu Kilaini, yule yule alosema Kikwete ni chaguo la Mungu.
     
  2. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    leo Mh.Membe katoa msimamo a serikali kupinga mapendekezo ya waziri mkuu wa Wingereza ya kuzitaka nchi zetu kuukubali ushoga. mimi siwapingi ila je wako tayari isije ikawa ni kelele za bure kumbe gizani wanasaini, ili wapate misaada, ili kujikwamua na hiyo dhahama hatuna budi kujisimamia kwa kila kitu, ili tusiwategemee
     
Loading...