Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa dini na madawa ya kulevya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtaka Haki, Jun 13, 2011.

  1. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi karibuni Rais wetu aliwakemea viongozi wa dini kuhusu kuacha biashara ya madawa ya kulevya.
    Kama ni kweli kuna viongozi wa dini wanauza madawa ya kulevya, unadhani njia gani ni sahihi kwa kiongozi wa nchi kushughulikia tatizo hilo?
    Kama unadhani ni wachache tu wanaohusika na jambo hilo unashauri hatua gani zichukuliwe?
    Naomba kuwasilisha.
     
  2. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kwa
    sababu, ukimkiri Yesu
    kwa kinywa chako ya kuwa ni
    Bwana, na kuamini moyoni
    mwako ya kuwa Mungu
    ...alimfufua katika wafu,
    utaokoka. Kwa kuwa, kila
    atakayeliitia Jina la Bwana
    ataokoka. Warumi 10:9,
    13.
     
Loading...