Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa dini Mwanza wamgomea Membe ujumbe wake kuhusu JK

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mongoiwe, Oct 22, 2010.

  1. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    WAZIRI Benard Membe leo alikuwa na wakati mgumu kuwabembeleza viongozi wa madhehebu na Dini za Kikristu pale alipokuwa akifanya nao kikao kuwasii wasimchukue JK na kupuuza uvumi unaoenezwa na kwamba serikali yake inao udini.

    Alisema kuwa katika uvumi huo inadaiwa serikali ya Tanzania itajiunga na OIC mwaka 2012 na kuanzisha Mahakama ya kadhi kipindi cha utawala wa JK na kusema hayo siyo kweli na kwamba ametumwa na JK kuja kusafisha hali ya Hewa kwa viongozi wa dini Mwanza.

    Katika majibu ya viongozi hao wa dini walimjibu Membe kuwa kama nchi haina Udini kwa nini JK hakemei udini na kwamba kwa nini aibuke na kumtuma Membe wakati huu wa uchaguzi tu kama siyo siasa.

    Pili walimueleza kuwa ameshindwa kuwawajibisha mafisadi na kuwanadi jukwaani hivyo kumtamkiwa wazi kuwa hawako tayari kumchagua kuwa kiongozi na kama alitambua jambo hilo alipaswa kuwaona yeye mwenyewe na kutamka wazi mbele yao kuwa Tanzania haijaingia katika Udini na siyo kuwatumia mtu kwani kufanya hivyo ni sawa na kujisafisha katika kampeni.

    Membe aliondoka bila muafaka wa viongozi hao wa dini na hata alipofika nje alikataa kuongea na waandishi wa habari.
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Safi sana,

    Wakome kabisaaaa wanasisiemu na unafiki wao
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Jk ajiandae kutukabidhi nchi yetu na huyo Membe mipango yake ya kumrith JK sasa imefikia tamati. yey aende kupiga kampeni jimboni kwake kwa sababu Dr. Slaa atakapofika huko basi jimbo atalitema mwenyewe bila ya kukusudia............
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nilisema Juzi kuwa JK anataka kwenda mwanza sasa kaona atume mtu...hahaaa timu beki hazikabi
     
  5. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kazi kweli kweli! mwaka huu kazi anayo JK, atakabithi?
     
  6. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amakweli kumekucha
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tena huyu Membe wangempasua kabisa kama dereva wao huko Maswa...analeta mambo yake ya ajabu hapa....Akasasifishe hali ya hela nyumbani kwake mwaka huu lazima kieleweke.Yaani mwanza JK atapata kura zinajaa kabakuli
     
  8. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimeongea na Mpiganaji Frederick Katulanda ambaye anafuatilia hali ilivyokuwa na aliyenipatia maelezo hayo, ameniambia kuwa Ujui wa membe ni kama wa Yohana Mbatizaji kwani anatayarisha mapito tu JK yeye anaingia Jumamosi lakini atakuwa Geita kusaka kura.
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Kijasho chembamba kimewatoka wanamtandao. Ndo waelewe kuwa watz hawawezi kuwa wajinga always!
     
  10. e

    ejogo JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jk!! memba na OIC!
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaa JK presha inapanda presha inashuka .....asante kiongozi kwa kutoa muongozo huu...
     
  12. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kazi moja tu, kumpuuza mtu mdini kwani hafai.

    VOTE FOR CHADEMA.
     
  13. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,121
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    "Dr" kikwete baada ya kuona vijana wengi nchini wanamuunga Dr Slaa sasa amepanga kukutana na vijana wa Jiji la Dar es salaam ilikuwashawishi wAmpigie kura. Tarehe ya kampeni hiyo ya vijana itatangazwa kwenye vyombo vya habari. Chanzo cha habari hii ni UV CCm- Dar.
     
  14. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    JK amechuja sana...!
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    kazoea kuchakachua,,..huyu si ndo alipiga kampeni manzese huyu
     
  16. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HILO NIMELITHIBITISHA NA NIMAMALIZA KUONGEA NA SIMU NA MMOJA WA VIONGOZI WA DINI MWANZA.

    Kiongozi mwingine amesema kuwa Rais ni kama ameamua kuwatukana watanzania. Kwani kuamua kwa makusudi kuwapigia debe watu wenye tuhuma nzito za ufisadi ni kuwafanya watanzania wajinga na wasio weza kufanya lolote. Na wao wamesisitiza kuwa tatizo lao sio dini ya mtu ni maadili.

    WIZI UNAFANYIKA NA WATU WALINDWA KAMA WAFALME BADALA YA KUADHIBIWA AU BASI KUACHWA SHERIA ISHIKE MKONDO WAKE.
     
  17. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Iv Membe ni hausboi wa baba Lizy au? Au mkata majani wa wale mifugo pale Feli, pole Membe, cku nyingine uckubali ku2mwa sawa eeeh!!!!!!
     
  18. K

    King kingo JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    duh huyu Membe nae kweli utumwa mbaya maana huwezi kukataa hata kama unatumwa ujinga
     
  19. m

    matawi JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Membe njoo Mwanza tarehe 15 november nitawakusanya viongozi wa dini tuzungumze kwa sasa sooorrrryy. G:A S-confused1:eek:odnight!!!!!
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Jamani uyu Membe huwa simpendi ata kumuona huwa anajifanya kuongea kwa msisitizo while anachotetea ni vumbi.
    Mnataka kutupeleka OIC wakati Tz ni non secural state.Nonesense
     
Loading...