Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa dhati, wazalendo wa afrika walikuwepo enzi hizo, SIO SASA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Jun 4, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Samahani kwa wale nitakao waboa kwa hii thread, bt hii ni imani yangu, ndio maono yangu. Niaminivyo mimi africa ipo ktk crisis kubwa sana hususan katika uongoz na utawala, hii inanifanya niamini kuwa viongozi wa kweli, wa dhati, wazalendo, wenye upeo na focus kwa nchi zao, viongoz wenye hekima na busara ni wale ambao walikuwepo enzi hizo, wale waliopambana na kuleta uhuru kwa mataifa yao. Viongozi km mwl. Nyerere, kaunda, mandela, samora macheli, milton obote, kamuzu banda, lumumba, sekeo toure etc. Kwa sasa hakuna wa aina hii, km ni koti basi ni dhahili wamepwaya. Viongozi wa sasa wengi ni mafisadi, wala rushwa , wenye upeo mdogo na wapenda sifa. Hapa ndipo nafikia kuwaza juu ya kubinafsisha uongozi. Jamani tuwaenzi viongozi wetu wa ukweli, viongozi aina ya kina nyerere na wenzake!.
     
  2. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli bara la Afrika kwa sasa limekosa viongozi mahiri kama ilivyokuwa akina Nyerere.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli Viongozi wa siku hizi wengi wao wapo zaidi kimaslahi, sioni tena wabambanaji naona tu ufisadi, na matajiri wa kubwa africa ni wana siasa hapo ndio huwa nashangaa
     
Loading...