Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa DECI wapelekwa rumande

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JosM, Jun 12, 2009.

  1. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa DECI wamefikishwa mahakamani na kufunguliwa kesi ya kula pesa za wananchi,wamekosa dhamana na wamepelekwa rumande.
    wenye habari zaidi mnaweza kutuhabarisha zaidi.
    viongozi wa DECI.jpg
    VIONGOZI WA DECI WAKIWA MAHAKAMA YA HAKIMU MKAZI KISUTU LEO, WAKIKABILIWA NA MASHTAKA MAWILI.
    1. KUENDESHA NA KUSIMAMIA MRADI WA UPATU
    2. KUPOKEA AMANA KUTOKA KWA UMMA BILA LESENI
     
    Last edited: Jun 12, 2009
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwani kuna watu walilazimishwa kujiunga na Deci- sii ilikuwa hiyari??
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Watashtakiwa vipi kwa kula hela ambazo serikali inajua kwamba ziko kwenye akaunti ambayo wameifreeze!
     
  4. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna aliyelazimishwa,ila serikali haiwezi kukaa kimya ikiangalia wananchi wakiibiwa fedha zao na wajanja wachache.
     
  5. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu fedha lilizoko kwenye Akaunti ya DECI ni billion 1. Wakati wananchi wamewekeza zaidi ya billion 12.hizo billion 11 hazijulikani ziko wapi,hivyo lazima viongozi wa DECI waeleze hizo pesa ziko wapi.
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Still i dont get a clue kwenye hii ishu
    kesi ilikuwa saa ngapi na mahakama ipi?? au ndo wikend imeanza??
    Mtoa hoja pls tupe mwanga ktk hili
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndiyo serikali ambayo kwa miaka imefumbia macho pyramid schemes ambazo zimekuwa tatizo kwa wananchi halafu sasa ndipo wanajitokeza na kuona ilikuwa ni criminal!! Where are we heading???

    Unajua tusiwalaumu wanananchi, ni sawa na wewe kukaa mbali na familia yako halafu mume/mke na watoto wanatafuta sympathy somewhere else. Sera na Shera zetu hazimwezeshi mtanzania wa kawaida kufurukuta, sasa ni kwa nini asitafute vitu kama DECI, MALINGUMU, etc.?/
     
  8. Baridijr

    Baridijr Member

    #8
    Jun 12, 2009
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati serikali inawaambia DECI ni taasisi ya kitapeli waliandamana na mabango kuitetea,

    hao viongozi bora tu waachiwe huru.
     
  9. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mchana huu mkuu,ni mahakama ya Kisutu,na wamefunguliwa mashtaka kama matano hivi.
     
  10. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa viongozi wa DECI inasemekana walikamatwa saa nane za usiku wa kuamkia leo.
     
  11. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2009
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hiari vipi? hapa wanaangalia uvunjaji wa sheria. hairuhusiwi kufanya michezo ya upatu na pia hairuhusiwi kuchukua amana kwa wananchi bila kibali?
     
  12. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa kumemuelemisha huyu mdau.
     
  13. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Taarifa zilizotufikia na kuthibitishwa na magazeti ya jioni Viongozi wa DECI wamekamatwa usiku wa manane na kusweka lupango.
    Hawa wezi wakishirikiana na wafanyakazi wao wamehamisha hela nyingi na kuzificha tume ya manumba wabaneni p......hao viongozi watasema wameficha wapi hela mikoani ndio balaa wameficha hela nyingi za wadanganyika
     
  14. g

    george jimmy Member

    #14
    Jun 12, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa sirikali wafanye kazi ya kurudisha mafungu ya wafuja jasho wenzetu, inauma sana mjomba kuona hera zetu zinaliwa kiurahisi 2 kwa mchezo haram wa upatu! Lakin mi naona tatizo ni la hii hii sirikali, make wameshindwa kuwaletea wananchi maisha bora na kutafuta minubu mbadara wa kuwaondoa kwenye lindi la umasikini! Matokeo yake wananchi wamelizwa! Lakin wangefanya nini ikiwa walikuwa hawajui kesho yao? Natania 2 mjomba, lakini kweli nikipata nauri ntaenda kutoa pole kwa wanaupatu waliotapeliwa fedha zao
     
  15. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna DECI ngapi ndani ya SIRIKALI na zinafumbiwa macho? Hawa minority wamekamatwa kwasababu hakuwapa ulaji mafisadi wa SIRIKALI. lol
     
  16. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2009
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa Mkuu Josm... Tanzania watu wanaoruhusiwa kuwaibia wananchi ni kina Rostam Aziz, Andrew Chenge, Edward Lowassa, Yusufu Manji, Idris Rashidi (wa Tanesco) na Ben Mkapa. Akitokea mwingine yeyote kamata usiku wa manane na peleka rumande bila dhamana.
     
  17. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #17
    Jun 12, 2009
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na tena hapo Serikali wanasema ... 'TUPO SERIOUS' hatutaki wananchi waibiwe! Hatutaki watanzania wapate shida. Rungu lililotumika kuwakamata hawa viongozi wa DECI litumike na kwa hao waheshimiwa. Au pia wanatuzuga?? Baada ya siku 2, watapewa dhamana... then wanakuwa huru kwelikweli
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Heri wakamatwe maana maisha yao yako hatarini sana

    Unajua heri wakamatwe wakamatwe wwakamatwe
     
  19. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    macho_mdiliko,

    This is the post of the day!
     
  20. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana kuona nchi yetu inateketezwa na watu wachache tulio wapa madaraka tukiamini watatuletea maendeleo,leo hii ndio wametugeuka na kujilimbikizia mali wao na shkaji zao.
     
Loading...